สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

11737

เข้าชม

16

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
22 
go

[Lotion Aura] แบ่งปันความรู้สึก แรกใช้โลชั่นค่ะ

เมื่อวานได้รับโลชั่นตามนัดหมาย แล้วประเดิมใช้ตั้งแต่เมื่อคืนค่ะ
อืมม..ความรู้สึกแรกที่ประทับใจคือ ความหอม
อาบน้ำพร้อมกับลูกชายคนเล็กเป็นประจำค่ะ พอถึงขั้นตอนทาโลชั่น
ลูกก็พูดเลยว่า "หอมไรเนี่ยแม่" อิอิ ก็บอกไปว่าหอมโลชั่นคุณแม่จ๊ะ
ยิ่งไปกว่านั้น เข้าห้องนอนปุ๊ป แฟน(สามี) ทักคำเดียวกันกะลูกเลย 555+
หอมติดตัวนานจนถึงเช้ายังได้กลิ่นเลยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
จิงเหรอคะพี่ น่าลองใช้จัง

ความคิดเห็น

sunisa  โพสต์เมื่อ 2011-8-4 11:45

จริงค่ะ หอมน่ารักมากกก ลองใช้ดูซิคะ แล้วน้องจะชอบเหมือนพี่ค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สั่งซื้อโลชั่นทาผิวแล้ว ยังไม่ได้ของกะว่าจะลองใช้ดูค่ะ และจะบอกว่าดีอย่างไร

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
หอมทนนาน ขาวใส เห็นเห็น ค่ะ  
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
69 
แล้วจะขาวขึ้นจริงไหมค่ะ มีส่วนผสมกลูต้าป่าวค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
69 
กะซื้ออยู่เหมือนกัน เพิ่งซื้อเซ็ต B ไป ขอเก็บตังค์อีกซักพักก่อนค่ะ จองๆๆๆ ไว้ก่อนนะค่ะพี่หมู กลัวหมดก่อน ....อิอิอิ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
37 
ใช้แล้วค่ะ เย็นเมื่อวานหอมมมม.....แบบว่าไม่ต้องเปิดน้ำหอมในรถเลยอะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
14 
อยากทราบว่าหอมติดตัวทั้งวันเลยมั้ยคะ ???

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
การันตีค่ะ หอมติดตัวทั้งวันเลย เนียนนุ่ม ไม่เหนียวเหนอะหนะด้วย ชอบมากเลยตอนนี้ รับประกันคุณภาพ กดlike ให้เลย

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
277 
ตอบกลับ Pimbua ตั้งกระทู้

การันตรีด้วยอีกคนค่ะ
(ตัวแทนฝ่ายขายaor_aorเชียงใหม่)

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
14 
สั่งไปแล้วค่ะ รอของอยู่ เตรียมขวดไว้แบ่งใช้ตั้งแต่ของยังมาไม่ถึงแล้ว 555

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งสั่งซื้อมาทดลองใช้ค่ะ คาดว่าอีกสองวันคงจะได้รับของ  อยากขาวใสกลิ่นหอมกะเขาบ้าง  ใช้แล้วได้ผลยังไงจะมาคอนเฟริมนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
รอลองใช้เหมือนกันค่ะ เป็นคนผิวคล้ำ หน้าก็เป็นรอยดำจากสิว จะลองใช้ดูค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สั่งแล้วเหมือนกันค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
14 
ขอถามหน่อยนะค่ะ ว่าใช้ครั้งแรกต้องใช้ตัวไหนก่อนอ่ะค่ะ แบบว่างบประมาณจำกัดอ่ะค่ะ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ตามลำดับ ที่หน้าเว็ป เรยค่ะ เริ่มที่ รีทัชค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
น่าใช้จังครับ ตอนนี้ผมยังเด็กวัยรุ่นอยู่เดี๋ยวลองเก็บเงินใช้ดูดีกว่านะครับ เพราะน่าสนใจมากครับ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-9-24 14:54.