สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

25330

เข้าชม

28

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
12 
โพสต์แล้ว
go

[RETOUCH] Born to be ทำให้ป๊อทเด้งใส..ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ...ขอบคุณมากๆค๊าบ

สวัสดีวัยใสวัยสวยทุกท่าน

วันนี้ตื่นมาพร้อมกับหน้าอันเด้งใส เลยมีความสุขที่จะขอส่งภาพให้ได้เห็นกันว่า Born To Be ช่วยได้อย่างไรบ้าง ถ่ายห่างกันไม่นาน แต่ความแตกต่างที่เห็น เรียกได้ว่าต้องสั่งกัน เพื่อน ๆ ก็ฝากซื้อกันใหญ่..ขอบคุณหมูที่ทำให้เราเด้งได้อย่างนี้...ขอบคุณจ้า

ก่อนใช้

หลังใช้

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ใสขึ้นเยอะจิงด้วยน้อง ป๊อท เด๊ยวถ้าสั่งของอีกคราวหน้า  พี่หมูจะหาของขวัญไว้แทนคำขอบคุณนะค่ะ ที่เอารูปมาลงแบ่งปันความใสให้ดูกันค่ะ  
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
12 
โพสต์แล้ว
หลังจากที่เพื่อนๆ หลายคนได้ใช้แต่ละคนก็ยอมรับว่าดีขึ้นมากจริงๆ ก็แนะนำบอกต่อ เชื่อว่าไม่นานสาวกบอนทูบีจะมีเต็มเมืองแน่นอน...หากว่าใครมีอะไรดี ๆ เข้ามาแล้วอยากโชว์รูปได้เลยน่ะจ้า...
ปอท

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
โอ้ ใสจังเลย

10 
เครดิต
12 
โพสต์แล้ว

เอารูปมายืนยันอีกที เผื่อว่ามีผลให้คุณได้ตัดสินใจมาเป็นครอบครัวบอนทูบีกับเรา
มันใสเด้งมองสะดุดเยี่ยงซุปตาร์จริงๆ น่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เป็นครอบครัวเดียวกันแล้วจ้า  ใชได้2วันแล้ว  ใช้ครีมยี่ห้อออื่นเสียมาเป็นหมื่นๆแล้วแต่ใช้ระยะเวลานานไม่เร็วทันใจวัยรุ่นเลย
แต่มาใช้ตัวนี้รู้สึกว่า หน้าขาวขึ้นเห็นได้ชัดจริงๆ
แต่เสียใจที่มารู้จักครีมตัวนี้ช้าไป  แต่ก็มีความโชคดีที่ต่อไปหน้าเราจะสวยแว้ววววว
อาทิตยา โม มาเปงสมาชิกใหม่แว้ว จะบอกต่อไปให้เพื่อนๆได้สวยเช่นกันคร่า

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ยินดีเลยคุณ โม ที่ได้ทำให้สวยขึ้นค่ะ ยินดีต้อนรับเป็นครอบครัวบอนทูบีด้วยค่ะ..
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
กนกอร อร ค่ะ เป็นสมาชิกแล้วเหมือนกัน เพิ่งได้รับของ หวังว่าคงสวยเหมือนเพื่อน ๆ นะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ว้าว...หน้าคุณ port เด้งดึ๋งเลยค่ะ
เดี๋ยวน้องจะเด้งดึ๋งตามคุณพี่นะค่ะ
เพราะว่าวันนี้พึ่งได้รับ รีทัช มาสด สด ร้อน ร้อน เลยค่ะ
แล้วจะเอาหน้า เด้ง เด้ง มาเสนอให้คุณพี่ port และ พี่หมู ดูกันค่ะ
ว่าจะเริ่ด ขนาดไหนนะ

10 
เครดิต
27 
โพสต์แล้ว
43 
สุดยอดคร้าบ ขอขีดเส้นใต้นะคะว่าเริศมากกกกกก

10 
เครดิต
10 
โพสต์แล้ว
กิ๊งมากเลยค่ะ เด๊วรอหนูได้ครีมก่อนหนูจเอามาอวดบ้าง^^

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ถ่ายรูปมาอวดกันบ้างนะคะ  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
52 
อิอิ ทีแรกนึกว่าคุณป๊อด เวอร์ ทำรีทัชภาพหรือเปล่า. พอได้ใช้เอง. หน้าใสขึ้น ถ่ายรูปออกมาเห็นความแตกต่างจริงๆด้วยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
วันนี้ก็จะได้ของแล้วและจะรอดูว่าเกิดกะตัวเองมั้ยน้า

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
รอหน้าใสไร้สิวเหมือนกันค่ะ  สั่งของแล้วน่าจะมาถึงอีกวัน สองวันนี้  ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สั่งไปวันนี้เหมือนกัน ฮู้ว อยากใช้เร็วๆแล้วค่ะพี่หมู
nongjoypanda

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
รอของมาอ่ะ สั่งชุด A ไว้เห็นบอกมาวันศุกร์ ใจจดจ่อ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
พึ่งได้ของวันนี้ค่ะ  เย็นนี้จะทดลองแล้วนะค่ะ  เห็นผลยังไงจะมาแจ้งให้ทราบ  หุหุ  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากใช้บ้างแต่กลัวโฆษณาเกิน เพราะถูกหลอกมาเยอะ กลัวอ่ะ

200 
เครดิต
โพสต์แล้ว
133 
ตอบกลับ nunuch ตั้งกระทู้

เราไม่ได้โฆษณาเกินแต่อย่างใดเลยคับของเราดีจริงเห็นผลจริงคับ ถ้าไม่ดีจริงพี่หมูไม่กล้ารับประกันหรอกคับเพราะพี่หมูเป็นนักแสดงไม่เอาหน้าที่การงานมาหรอกขายสินค้าหรอกคับ ต้องลองคับ

ผมแนะนำตัว รีทัช ก่อนก็ได้รับประกันเห็นผลเพียงข้ามคืนคับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
69 
เราใช้แล้วดีจริง ไม่หลอกลวง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
14 
สั่งไปแล๊วค่ะๆ อยากหน้าใสบ้าง ไม่ต้องสวยมากเหมือนคนอื่นๆ เอาแค่บอกดูดีก้พอแล๊วๆ รอๆยุอยากใช้มากๆ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
หน้าใส่จัง รอของอยู่ค่ะ จะได้ใส่บางแล้วจ้า

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ปูเป้ได้ของที่สั่งแล้วนะคะพี่หมู โลชั่นทาตัวหอมมากๆเลยค่ะ และก็ขอบคุณของแถมที่ส่งมาให้น้องทดลองใช้นะคะ แต่น้องได้มาดูรูปพี่ป๊อทแล้วอิจฉามากๆเลย อยากขาวใสมั่งจัง เดี่ยววันจันทร์ก็สั่งมาใช้แล้ว จะได้ขาวใสเหมือนกับคนอื่นเขามั่งเรา

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
จากที่ศึกษาในเว็บบอร์ดบางคนก็ประสบความสำเร็จหน้าสวยกันไปแต่บางคนก็มีปัญหาบอกว่าแพ้ โดยเฉพาะ Detox สีส้มรู้สึกจะปัญหากันเยอะจังนะค่ะ สมาชิกใหม่เพิ่มทดรองใช้ตอนนี้เลยสับสนและกลัว ๆ แต่ก็ยังใช้อยู่นะค่ะ แบบว่าอยากจะส่งรูปหน้าใสมาให้ดูบ้างค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
137 
ดีค่ะส่งเข้าไปเลย ... พรก็อยากดูเหมือนกัน  พรเคยโทรเข้าไปปรึกษา พี่ ๆ เค้านะคะ สีส้ม ถ้าท่านใดที่กำลังเป็นสิวอักเสบ ควรงดไว้ก่อน ประมาณนั้น ใช้สีส้ม แค่สัปดาห์ละ 1-2 ครั้ง ก็พอน่ะค่ะ พรก็ใช้ตามนั้นเหมือนกัน ทีแรกอยากสวยเกิน ใช้ทุกวัน อิอิอิ ตอนนั้นอยากร้องไห้ รีบโทรเข้าไปหาพี่ ๆ ที่บริษัท ได้คำแนะนำดี ๆ มาก็ ทำตามโดยเคร่ง ครัด เพิ่งเข้าใจค่ะว่าเราใช้ไม่ถูกวิธีนั่นเอง ตอนนี้ใช้ถูกวิธี แล้วค่ะ หน้าไม่มีปัญหาเลย สวยวันสวยคืน........

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใสกิ๊กเลยค่ะ เพิ่งได้รับของวันนี้คืนนี้ใช้เป็นครั้งแรก ตื่นเต้นมากค่ะ
อยากหน้าใสๆเหมือนพี่ๆด้วยคนเลยยอมม่ได้ คิคิ ^^

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใส เด้งมากเลยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
สุดยอดเลยค่า btb ตอนนี้หนูก็กำลังใช้อยู่ค่ะ แต่เพิ่งจะใช้เองค่า

รอเวลาเห็นผล ^ ^  แล้วจะมารีวิวบ้างนะคะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-21 03:02.