สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

20046

เข้าชม

46

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
go

[Lotion Aura] WHITENING BODY LOTION SPF15

ได้รับสินค้าแล้ว ใช้แล้ว หอมมาก มากครับ  สามวัน ก็รู้สึกว่าเนียน ใสขึ้นเยอะเลยครับ   อยากจะถามถึงผู้ใช้ผลิตภัณตัวนี้ว่า ใช้นานกี่เดือนคับ อิอิ แล้วเราควรใช้ตอนไหนดีครับ เพื่อให้ประสิทธิภาพสูงสุด  กลัวหมดอะครับ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
นานมากกก ค่ะ แกลอนละ ครี่งกิโล  ถ้าเอาไปอาบหละก็ หมดเร็วค่ะ 55
  รับรองว่า คุ้มค่ากับราคา ค่ะ ไม่มีใครทำออกมาขายแน่นอน  กำไรน้อยค่ะ ทำมาเพื่อนเอาใจสมาชิกในเว็บ   Borntobe ค่ะ
ใช้ตอนไหนก็ได้ค่ะ ทั้งเช้าและก่อนนอน  ค่ะ
    มีเคล็ดลับมาบอกด้วยค่ะ   ก่อนจะเริ่มทาโลชั่น  เวลาอาบน้ำ ให้ขจัดเซลผิวที่ตายแล้วออกก่อน ด้วยวิธี นำใยบวบ แบบนิ่มๆ หรือฟองน้ำ มาขัดที่ผิวพร้อมสบู่ เวลาอาบน้ำนะค่ะ จะให้เซลผิวที่ตายแล้ว หลุดออกอย่างรวดเร็วขี้น  
    และทาโลชั่น  จะทำให้เนื้อโลชั้นซึมเข้าไป (เนื้อโลชั่นสูตรน้ำ)  รักษาเม็ดสีผิวได้โดยตรง ทำให้เห็นผลได้เร็วขึ้นค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ขอบคุณครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้ได้สองวันกลิ่นหอมมากมายยย ประทับใจ ขาวไส  เด่วจะเข้ามาอกอีกทีน่ะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้ได้สองวันกลิ่นหอมมากมายยย ประทับใจ ขาวไห?เด่วจะเข้ามาอกอีกทีน่ะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ลืมบอกไปค่ะ ถ้าใครใช้แล้วรู้สึกว่ามันทายากเพราะเนื้อครีมค่อนข้าวเหลวล่ะก้อแนะนำว่านำครีมไปเก็บในตู้เย็นก้อได้น่ะเพราะว่าพอเอามาใช้แล้วครีมจะเป็นเนื้อโยเกิร์ตเลยทาง่ายด้วย

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
จริงเหรอค่ะ เด๊ยวลองทำดูนะคะ   ส่วนของพี่หมู  เอาแบ่งใสขวดปั๋ม เล็กๆ ไว้  พกไปไหนมาไหนได้ตลอดตลอดเวลา  ทาง่ายด้วยค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีดีค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
26 
ใช้อยู่ค่ะ หอมมาก แต่น่าจะหมดเร็ว เพราะกระหนำ่ใช้ ทุกวัน ทาทั้่งตัว ราคาแพงไปนิดค่ะพี่หมู น่ามีแบบขนาดย่อม ๆ จะดีมากคะ (เดี๋ยวจะลองไปแช่ตู้เย็นดูนะคะ)

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
26 
พี่หมูค่ะ ถามนิดนึงค่ะ ว่ามอยเจอร์ไรเซอร์อะไรดีค่ะ พี่หมูแนะนำหน่อยค่ะเพื่อจะได้ใช้ก่อนไวเทนนิ่ง

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ใช้ม๊อยเจอร์ที่มีอยู่แล้ว แล้วไม่แพ้ดีกว่าค่ะ ถ้าพี่หมู แนะนำไป บางดี ดีสำหรับคนอื่น แต่ไม่ได้ดีกับเราเสมอไปค่ะ ก็เลยไม่กล้าแนะนำค่ะ
เอาไว้พี่หมู หาตัวเจ๋งเจ๋ง ใช้แล้ว ไไไม่ทำให้ใครแพ้ได้เมื่อไหร่ รับรองเอามาประกาศให้รู้กันถ้วนหน้าแน่นอนค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
13 
ใช้แล้วค่ะ ครีมทาผิว รู้สึกดีมากๆ เมื่อใช้ครั้งแรก กลิ่นหอมสุดๆ ตอนนี้ใช้มาได้ 1 เดือนแล้วค่ะ ยังไม่หมดเลย เหลืออีกเพียบค่ะ ยังไม่รู้สึกว่าขาวขึ้นอะน่ะค่ะ (หรือเพราะว่าเราผิวคล้ำมากก็ไม่รู้ 5555) แต่ที่รู้สึกคือ ผิวลื่นขึ้นค่ะ ผิวดูละเอียดขึ้นด้วยค่ะ แล้วสีผิวมันค่อยๆ ปรับเป็นสีเดียวกะสีผิวเราที่ไม่โดนแดดค่ะ (ยังไม่ได้เอารูปมาลงให้ดูเลย ว่าผลเป็นยังงัย รออีกแป๊ปครบเดือนถ้วน จะเอามาลงให้ดูน่ะค่ะ) แต่คิดว่า ใช้ไปเรื่อยๆ เวิร์คค่ะ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
สูตรใหม่มา เข้มข้นขึ้น ผสมม๊อยเจอร์ มากขึ้น ขาวขึ้น หอมนาน กว่าเดิน  เริดมากกก  ค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
13 
เจิดกว่าเดิมอีกหรอค่ะ !!  ชักอยากจะจัดมาสัก 1 แกลอนซะแล้วสิเนี่ย  555555+

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งสั่งไปเมื่อ 16/8/54 นี้เองถ้าดีจะใช้ไปตลอดเลยค่ะ

ความคิดเห็น

apinya  โพสต์เมื่อ 2011-8-28 23:31

อยากใช่บ้าง อย่างนี้ต้องซื้อ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
มีตัวใหม่กำลังออกหรอคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
น่าใช้น่ะ เด๋วจาไปสั่งมาใช้บาง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ถ้าสนใจอยากสั่งมาใช้สัก 1 แกลอน สามารถส่งเมล์ไปถามได้ป่าวค่ะ หรือว่าต้องทำยังไงค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
14 
โทรไปเลยค่ะ รู้เร็ว รู้ชัวร์

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
10 
โทรไป เร็วจริงๆ ค่ะ พี่ๆ เขาใจดี มากค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
37 
น้องที่ทำงานถามว่าใส่น้ำหอมมาหรอ   พี่ไม่ใช่คนชอบน้ำหอมนะคะ  แต่  WHITENING BODY LOTION SPF15  Born To Be  นี้  ของเค้าดีจริงๆ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สนใจ โลชั่น แต่อยากทราบว่าผิวเกิดจากรอยไหม้ของการออกแดด(เที่ยวทะเล)เลยทำให้สีผิวแบ่งโซนกันชัดมากโลชั่นจะช่วยประให้ขาวเท่ากันไหมค่ะ แล้วถ้าหยุดใช้แล้วจะกลับดำ(ปกติไม่ค่อยโดนแดดมากเท่าไรค่ะ)

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
22 
ใช้มาแล้วหนึ่งแกลอนค่ะ ได้ประมาณเกือบๆสองเดือน (แบ่งใส่ขวดพกพา ทาตลอดวัน อิอิ)
เนี่ยกำลังเริ่มแกลอนที่สอง กะว่าจะประหยัดหน่อยแต่ก็...นิสัยเดิมๆ ทาทั้งวันมันติดกลิ่นหอมอ่ะค่ะ
หลังอาบน้ำเช้า- ค่ำทาทั้งตัว ระหว่างวันก็จะทาแขนขาเวลาจะออกแดด รู้สึกว่าจะลดการดำเป็นท่อนๆ
เวลาใส่กางเกงขาสั้น เสื้อแขนสั้นออกแดดได้ด้วยนะคะ
ปล. ใช้สินค้าติดใจจนสั่งซื้อเป็นรอบที่สี่ไปแล้วเมื่อวานนี่เองค่ะ เพราะมีความรู้สึกว่าเราเจอสิ่งดีๆ
และอยากให้เพื่อนๆได้ใช้บ้าง และเพื่อนๆก็ชอบจริงๆด้วยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งได้รับสินค้าวันนี้เองค่ะ  ขอบอกว่าหอมมากๆ   ถูกใจมากค่ะ  แต่ผลเป็นยังไงจะลองใช้ดูสักระยะแล้วจะแจ้งผลนะคะ  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
โลชั่นหอมมากค่ะ ชอบๆๆ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้หมดไป 1 แกลอนแล้วคะ ใช้ดีมาก หอมมากด้วย มีวิ้ง ๆ ๆด้วยนะ ชอบคะ ใช้แล้วขาวขึ้นมากเลยคะ ถ้าอยากให้ขาวเร็วขึ้น เราใช้น้ำมะขามเปียกผสมน้ำผึ้ง มาขัดเอาขี้ไคลออกก่อน อาทิตย์ละครั้ง แล้วทาโลชั่นเช้าเย็น รับรองขาวใสเร็วมากคะ อันนี้คอนเฟริม

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
มีสินค้าในสต็อกอยุ่นะคะ เป็นตัวแทนจำหน่ายค่ะ
ใครสนใจบอกได้นะคะ
1.ชุด Detox 2 ชุด
2.19th whitening 1 ชุด จ้า

สนใจติดต่อ pangyaha@hotmail.com 082-4872248 นะคะ ขอบคุณค่ะ
อยากให้ทุกคนสวยเหมือนพี่หมูค่ะ^^

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากใช้มั่งแล้วซิ โลชั่น

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้แล้วผิวเนียนและขาวขึ้นจริงๆคะลองใช้แล้วตัวใหม่จะออกตอนไหนคะพี่หมู  รอนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งได้รับโลชั่นมา กลิ่นหอมมากๆจิงๆด้วย

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-17 18:16.