สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดสำหรับสมาชิก และลูกค้า Born to be.. › กระทู้ของฉัน

10771

เข้าชม

41

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
go

: : : มารายงานตัวอีกรอบครับผม : : :

สวัสดีครับ ผมชื่อตุ๊ก นะครับ
ที่โทรไปรบกวนเมื่อสักครู่

ตามที่คุยเลยครับ เด๋วผมจัดการโอนเงินไปให้เลยนะครับ
ส่วนที่อยู่ เบอร์โทร แสดงตัวตนเช็คได้จาก profile เลยฮะ
แล้วเด๋วผมส่งชื่อ ที่อยู่ส่งของไปที่ SMS อีกครั้งครับผม

ขอบคุณคร้าบบบ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
โอนให้แล้วครับผม ผ่านทาง SCBEasy

จำนวนเงินที่ต้องการโอน         5,085.00 บาท
          ค่าธรรมเนียม         0.00  บาท
          วันที่ทำรายการ         02/02/2554 - 16:57:57

ที่อยู่ผมส่ง SMS ไปให้แล้วครับคุณติ๊ก รึ ปิ๊กหว่า 55555+

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับผม.

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
19 
ใช้ดีจริงๆค่ะ   คอนเฟิร์มค่ะ  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
โอนอีกยอดเข้าไปแล้วครับผม

จำนวนเงินที่ต้องการโอน         1,800.00 บาท
          ค่าธรรมเนียม         0.00  บาท
          วันที่ทำรายการ         02/02/2554 - 17:10:52

ขอบคุณครับ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ขยันโิอน ขยันโพส จัง  น่ารักที่สุด
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
ชมกันแบบนี้
เด๋วผมก็โอนอีกนะครับคุณหมู 5555+

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
มาแจ้งในนี้อีกครั้งครับว่าได้รับของแล้ว
เพื่อความสบายใจทั้งคุณติ๊ก/คุณหมู ผมจะแปะรูปมาให้ดูด้วยครับ แต่ผมแปะไม่ได้ซะงั้น งั้นก็ตามที่คุยนะครับ
ขอแซวและชมนะครับว่าเป็นสุดยอดของ ackaging จริงๆ 5555+

ส่วน Moose ที่ส่งเกินมา ผมรับไว้เลยนะครับ ได้ไม่ต้องส่งของกันไป-มา
จัดการโอนผ่าน SCBEasy ให้เมื่อสักครู่แล้วนะครับ เลยขออนุญาติไม่โทรแจ้งโอนแล้วนะครับ เกรงจะรำคาญผม 5555+

ขอบคุณสำหรับของแถมน่ารักๆ ทั้งน้องหมีสีฟ้ากับหัวใจดวงน้อย แถมยังใจดีให้กันแดดมาอีก คราวหน้าขอแถมหลอดโตๆ เลยนะคับบบบ

ผมจะรอโลชั่นนะครับ

ขอบคุณครับผม.

10 
เครดิต
11 
โพสต์แล้ว
27 
น้องหมีสีฟ้า กรี๊ดทำไมหนูไม่ได้อะพี่หมู

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
มารายงานผลหลังใช้ 3 วันครับ
หน้าดูสะอาดขึ้น ใสขึ้น ที่สำคัญมันน้อยลงครับ

เมื่อวานคุณนายเค้าไปทำไรนะ หมั่งหมิง ครับที่เยาวราช นึกสนุกเลยเล่นด้วยคน
เมื่อคืนล้างหน้าด้วยชุดดีทอกซ์ โปะด้วยรีทัชตามปกติ เช้านี้ตื่นมาหน้าเด้งเลยครับ 55555+

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
รายงานผลหลังใช้ 10 วัน หน้ามันน้อยลงมากคับ
ใสขึ้น มีคนทักครับว่าหน้าอมชมพูๆ มากขึ้นครับ
ติดรูปถ่ายไว้ก่อนนะครับคุณหมู

เอ้อ เร็วๆ นี้คงสั่งเซ็ทสอง ถามแบบหน้าด้านๆ ว่ามีอะไรพิเศษมั้ยครับ 555555+

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
14 
ยินดีด้วยนะคะใช้มา 10 วันแล้วหรอ คงดีมาก ๆ แน่เรย เราแค่ใช้มา 5 วัน หน้ายังเรียบเนียนขึ้นเรยย
จากที่หน้าเคยแย่ ตอนนี้พวกน้องทัก ว่าหน้าดีขึ้นมากเรยอ่ะ ^____^

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
19 
ใช้ดีๆจิงๆนะ คอนเฟิร์มจ้า

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
โอนไปแล้วนะครับคุณหมู ที่โทรไปกวนคุณหมูเมื่อสักครู่ (ประมาณ 12:10 น. 20/02)
ผมโอนผ่าน SCBEasy เวลาประมาณ 12:20 น. 20/02 ยอดเงิน 2,570.- ครับ
ส่ง SMS ไปแจ้งแล้วครับ เลยแวบมาบอกที่นี่อีกครั้งครับ

ขอบคุณครับที่คิดราคาสมาชิกให้สำหรับ Face Detox ของแถมให้ผมได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ 5555+

ยินดีที่ได้เป็นลูกค้า Born To Be ครับ ของเค้าดีที่สุดดดดดดด

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
หวัดดี ค่ะ นอกจาก ขยันโพส แล้ว ยัง ขยัน โอนตังค์ ด้วย    55  ชอบ ชอบ ค่ะ ยินดีได้รู้จักนะคะ  อย่าลืม ที่ติดค้างไว้นะคะ   รูปถ่ายปัจจุบัน ที่หน้าใสใสแล้ว  มาลงให้ดูมั่งนะคะ  วันหลังเดินผ่านกัน จะได้จำหน้าได้ค่ะ
คราวนี้พี่หมู ส่ง กามเทพ ไปให้ด้วยนะคะ  
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
52 
กามเทพ อะไรค่ะพี่หมู ทำไงลีจะได้มั่งอะ

คุณติ๊ก สงสัย สั่งไปหลายชุด แล้วแน่แน่  นับ ก่อน    1  2  3      สามชุดแล้วใช่มั๊ยค่ะเนีย

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
52 
คนนี้สิมาแรง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
ได้รับของทั้งหมดแล้วนะครับคุณหมู
ขอบคุณครับสำหรับกามเทพห๊อม หอม กับอื่นๆ อีกเพียบ

แอบถามนิดครับ ซองสีทองๆ ที่ใช้กับตา แบบว่าใช้ก่อนจะนอน แปะทิ้งไว้ แล้วใช้ครั้งเดียวทิ้งรึเปล่าคับ แอบเสียดาย 5555+

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
99 
ใช้ครั้งเดียวทิ้งคับบ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ก่อนใช้พี่หมู เอาไปแช่ตู้เย็นไว้ค่ะ  วันไหนรู้สึก ล้าๆ อยากสดชื่น  ก็เอามาแปะไว้ทิ้งไว้ทั้งคืน  หลับไปเลยก็มี ตื่นมา ดวงตาสดใสมาก มาก ค่ะ  ใช้ได้ครั้งเดียวค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
19 
คุณ The tuk  คนตอบเยอะจัง  อยากเห็นตัวจริงนะเนี่ย

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
ตัวจริงน่าเกลียดค้าบบบบบบบ 55555+
คุณหมูค้าบบบ ผมไปตจว. มา สิวตุ่ยขึ้นมา 2 เม็ดเลย ต้องรีบโปะ รีบกำจัดและ 5555+

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
เวลาไปตจว ทีไรกลับมา ก็ได้สิวแถม มาทุกทีเหมือนกันค่ะ  เพราะน้ำ  ที่นั่น อาจเป็น น้ำกล่อย บ้าง  บาดาล บ้าง   ต้องลองชิม ก่อน ล้างหน้า ค่ะ ถ้ารสแปลกๆ ให้ซื้อ น้ำกิน มาล้างหน้าเลยค่ะ   เป็นวิธีแก้ส่วนตัวค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
มารายงานความมหัศจรรย์เพิ่มคับ
จำได้มั้ยคับที่ผมบอกว่าสิวตุ่ยขึ้นมา 2 เม็ด วันนั้นผมซุ่มซ่าม ทำสิวระเบิด เลือดอาบ 55555+
คืนเดียวกันนั้นและคืนต่อมาผมโป๊ะ retouch ที่แผลระเบิด ผลคือแผลสิวหายเร็วมากคับ คือไม่ใช่หายแบบไม่มีร่องรอยเลย แต่ผิวที่อักเสบนั่นยุบเร็วมาก เหลือแค่รอยแดงๆ คับ

เยี่ยมมมมมมมมมม

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
99 
ช่ายคับบ
เปนสิวต้องกดสิวก่อนนะคับจะเหนผล

อิอิ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
21 
คุณตุ๊ก นี่แฟนพันธ์แท้บอร์นทูบีตัวจริงนะเนี่ย  ขอบคุณมากมายค่ะ

tuktik_born

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
คุณติ๊กครับ เร็วๆ นี้เรามีเรื่องต้องคุยกันคับ 55555+

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
21 
จ้า ....  ดั้ยคร๊า ....

tuktik_born

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
รอผู้สันทัดมาตอบละกันนะครับคุณหมวย

มารายงานผลโลชั่นครับ ใช้มาเดือนนึงได้แล้วมังคับ คอนเฟิร์มครับคุณหมู ว่าดูขาวขึ้น 555+

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ตอบกลับ mouy_68cd ตั้งกระทู้

จากผลสำรวจนะคะ  น่าจะเกิดจาก ตัวมาร์คออกซิเจนไวน์ขาว นะคะ    3 กรณีด้วยกันดังนี้ค่ะ
   1   ทิ้งไว้นานเกินไป  ไม่ควรเกิน  3-5 นาทีนะคะ  บางคนคิดว่ายิ่งนานยิ่งดี ไม่ควรค่ะ ไม่ควร
    2   มารค เสร็จแล้ว ควรล้างออก ด้วยโฟมล้างหน้าที่มีอยู่   หรือใช้ตัวสีฟ้า หยดใส่มือนิดหน่อย ผสมน้ำ แล้วใช้แทนโฟมได้เรย  (  อันนี้แนะนำค่ะ  เพราะไม่ทิ้งสารตกค้างเหมือนโฟมค่ะ)
    3   ตัวมาร์ค จะดูแลรักษา ยากหน่อยค่ะ  ห้ามเก็บไว้ในที่อุณหภูมิ เกิน  35  องค์ศานะคะ   บางคนเอาทิ้งไว้ในรถพกไปไหนต่อไหน อันนี้ห้ามเด็ดขาดค่ะ

และ    5 ในรายที่มีผิวแพ้ง่าย ไม่แนะนำให้ใช้ตัว ไวท์เทนนิ่งค่ะ  อาจมีอาการระคายเคืองนะคะ  ถ้าต้องการใช้จริงๆ ในลงม๊อยเจอร์ไร์ทเซอร์ ปรับสภาพผิวให้มีความชุ่มชื่นเพียงพอก่อนนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
39 
ได้เลยครับคุณหมู ขอโทษทีครับที่หายเงียบไป ติดภารกิจครับ
เอ้อออออ คุณหมูครับเรากระซิบกันสองคนนะครับ
คือผมอยากทราบว่าถ้าผมไม่เอายกเซ็ทแบบครั้งก่อน อยากได้แค่ retouch กับ 19th มีราคาพิเศษ รึว่าราคาตามหน้าเวปครับ แหะ แหะ
สาเหตุที่ไม่เอายกเซ็ท เพราะผมเพิ่งสั่ง detox มาเพิ่มเมื่อคราวก่อนยังไม่หมดเลยคับ โลชั่นก็ใกล้หมดแล้ว ยังมีของอยู่ไหมครับ

ขอบคุณครับ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-7-17 12:21.