สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

42922

เข้าชม

39

ตอบกลับ
กลับไปที่
เจ้าของ: Pimpaka

[ทั่ว ๆ ไป] วิธีใช้ เซ็ทมหัศจรรย์ Born to be... ของ หมู พิมพ์ผกา

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อิอิงั้นแด๋วสั่งด้วยเลยดีกว่า มีราคาสมาชิกไหมค่ะ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
หากมีอะไรสงสัย แบบ ด่วนด่วน  โทรสอบถามนะคะ เร็วกว่าถามทางนี้เยอะเรยค่ะ  
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมู
มาร์ค  ออกซิเจนไวน์ขาว (ขวดสีส้ม)
วันนี้ได้มา ก้นขวดมันเปิดนะค่ะ ตอนนี้มีฟองบางที่ก้นขวดแล้วค่า
ยังสามารถใช้ได้หรือป่าวค่า

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
รู้จัก born to be มาระยะนึงแล้วนะคะแต่ยังไม่คิดว่าจะใช้ จนเพื่อนที่เคยใช้ครีมอีกตัวด้วยกันเ้ค้าตัดสินใจใช้ แล้วเราก็รู้สึกว่าผิวหน้าเค้าโอเคขึ้น ตอนนี้เริ่มคิดว่าเราควรจะใช้ได้แล้ว แต่ไม่รู้ว่าจะเริ่มจากตัวไหนดีค่ะ ชุดดีทอกซ์ก่อน หรือรีทัชก่อน ..มั่นใจพี่หมูนะคะว่าจะไม่แพ้แต่ก็กลัว เพราะก่อนหน้านี้(เดือนที่แล้ว)ใช้ครีมชุดนึงของคลินิกชื่อดัง(อยากบอกมากแต่มะกล้าเอ่ยชื่อ) ขอบอกว่าหน้าไม่ดีขึ้นเลยแถมตัวที่เค้าให้ทากันแพ้เหมือนยิ่งทำให้แพ้เลยต้องยอมทิ้ง เสียดายตังค์มากค่ะ ตอนนี้เลยไม่ใช้อะไรเลย หน้าก็เกลี้ยงเหมือนเดิมแล้วค่ะ เพียงแต่ว่ายังไงเราก็ต้องหาอะไรมาดูแลหน้า อยากเลือกสิ่งที่ถูกต้องสักทีไม่อยากลองไปเรื่อยๆแล้ว
รบกวนพี่หมูตอบทีเถอะค่ะว่า  1. เริ่มจากอะไรดีที่ไม่แพ้ชัวร์ (ลืมบอกค่ะน่าจะเป็นคนผิวผสมเพราะบางทีก็มันบางทีก็แห้ง)  2. ถ้าเริ่มจากตัวดีทอกซ์ จะมีครีมรีทัชแบบทดลองให้ด้วยไม๊คะ (ใจจริงๆอยากใช้หมดเลยแต่กลัวซื้อทั้งเซตใหญ่ 5พันกว่านั้นแล้วแต่ใช้ได้ไม่ทุกตัวค่ะ)
..สุดท้าย พี่หมูในเรื่อง กลรักลวงใจ ฮามากค่ะ ชอบค่ะชอบ ผิวเด๊งเด้ง!!

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
โทรปรึกษาเรียบร้อยระ พี่เค้าน่ารักมาก ..ตอนนี้ซื้อมาใช้ระเพิ่งได้วันเดียว 55

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
ตอนนี้สั่งโลชั่นไปคะรอของอยู่อยากใช้ม๊ากๆๆๆๆ เลยคร้า แต่อยากใช้ตัว Detox ด้วยเหมือนกันแต่ขอใช้โลชั่นก่อน....
นี

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
ขอสอบถามนิดนึงนะคะถ้าโทรสอบถามเกี่ยวกับเรื่องผิวหน้าถามตรงเลยได้ที่เบอร์ไหนคะ (เป็นคนแพ้ง่ายมากเหมือนกันคะ) อยากใช้มากคะ แต่กลัวแพ้เลยสั่งตัวโลชั่นมาอย่างเดียวนะคะ (ใครทราบเบอร์ตอบด้วยนะคะ) ขอบคุณค้าๆๆ
นี

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
ได้รับ โลชั่นแล้วคร้า เร็วมากๆๆๆๆ ใช้แล้วเป็นอย่างไรจะเดี๋ยวจะรายงานนะจ้า ครีมหอมมากเลย
นี

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ตอนนี้กำลังทดลองใช้อยู่ FACE DETOX ใช้ดีมากคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ อยากใช้ผลิตภัณฑ์เบื้องต้น ต้องใช้ Set ไหนก่อนค่ะ แล้วราคาแพงไหม ตัวเองมีปัญหาผิวหน้า กร้าน ๆ ไม่ชุ่มชื้นค่ะ มีริ้วรอย ใต้ตาค่ะ มีกระด้วย ทาแป้งและบลัชออกไม่ค่อยติดเลย  ใครช่วยแนะนำได้ไหมค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-21 03:02.