สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

154230

เข้าชม

155

ตอบกลับ
กลับไปที่
เจ้าของ: Pimpaka

[ทั่ว ๆ ไป] ดูนี่เลยค่ะ...แนะนำสินค้า ราคา และ วิธีการสั่งซื้อ

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ตอบกลับ Pinkycat ตั้งกระทู้

ขออนุญาตตอบนะคะ
จากประสบการณ์ตัวเอง ขอบอกว่าแล้วแต่คนค่ะ
ของเราช่วงแรกอยากเห็นผลเร็วก็ทาบ่อย ก็จะหมดเร็ว
แต่พอเริ่มอยู่ตัวก็เว้นระยะได้หน่อย ก็ประหยัดขึ้นบ้าง
แล้วแต่อาการ และแล้วแต่พื้นที่บนหน้าที่เราทาค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากลองใช้บ้าง แต่หน้าเป็นกระ(กรรมพันธุ์)ใช้ได้มั๊ยค่ะ แล้วต้องใช้ตัวไหนบ้าง แล้วผิวหน้าจะบางและไวต่อแสงมั๊ยค่ะ ช่วยตอบด้วย อยากลอกใช้มากแต่ไม่รู้จะใช้สินค้าตัวไหน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมูค่ะน้องเป็นคนผิวแห้งควรใช้ชุดไหนดีค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
การสั่งซื้อสินค้าครั้งแรกเพื่อลงทะเบียน ต้องสั่งซื้อเป็นจำนวนเงินเท่าไหร่ครับ หรือต้องซื้อตัวไหนบ้าง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งเป็นสมาชิกนะคะ  พอดีลูกชายเป็นคนที่สิวเยอะมากๆ ทั้งสิวอักเสบ สิวหัวดำ และเป็นรอยดำ เริ่มมีรอยแผลเป็นแล้ว อยากจะถามว่าจะใช้ชุดไหนดีคะ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
Face detoxสีฟ้าและRetouchคะ เหมาะกับคนที่มีปัญหาด้านสิวโดยเฉพาะ ตัวเฟสดีท๊อกจะช่วยลดต้นเหตุของการเกิดสิวอุุดตัน ส่วนตัวรีทัชจะช่วยในเรื่องรอยแผลเป็นที่เกิดจากสิวคะ และทำให้หน้าน้องใสขึ้น ใช้เป็นประจำอย่างต่อเนื่องรับรองว่า ใส ไร้ สิว  แน่นอนคะ!!!

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-7-22 21:35.