สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

154230

เข้าชม

155

ตอบกลับ
กลับไปที่
เจ้าของ: Pimpaka

[ทั่ว ๆ ไป] ดูนี่เลยค่ะ...แนะนำสินค้า ราคา และ วิธีการสั่งซื้อ

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สนใจตัว retouch , 19 , มีเจลล้างหน้ามั้ยคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
277 
ช่วงนี้น้ำท่วมชุดทดลองมั่ยมีเลยค่ะตัวแทนยังต้องเอาตัวจริงลงทุนแบ่งหั้ยลูกค้ากันเลยล่ะค่ะต้องรู้ด้วยว่าคุณaonzaมีปัญหาในเรื่องผิวหน้ายังงัยถึงจะตอบโจทย์ถูกว่าควรใช้ตัวไหนเพราะผิวหน้าต่างคนต่างแตกต่างกันค่ะ(มีข้อสงสัยปรึกษาดั้ยนะคะ)
(ตัวแทนฝ่ายขายaor_aorเชียงใหม่)

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะ
     สอบถามนิดหนึ่งนะคะว่าสินค้าที่เป็น set มีแค่ Set  M , Set  A หรือค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สนใจมากๆเลยค่ะแต่รอสิ้นเดือนก่อนค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากให้พี่หมูมาเปิดสาขาที่ภูเก็ตบ้างค่ะ หรือมาออกบรู๊ทตามห้างสรรพสินค้าก็ได้ค่ะ เป็นไปได้หรือเปล่าค่ะ ช่วยตอบหน่อยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
สวัสดีค่ะ..พี่หมู
  ทำยังไงถึงจะได้เรียกว่าเป็นสมาชิกคะ แบบว่าชอบค่ะ คำว่าสมาชิก เหมือนเป็นครอบครัวเดียวกันเลย

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ตอนนี้ก็เป็นสมาชิกของพี่หมูแล้วค่ะ แต่ไม่รู้อันดับที่เท่าไหร่ สินค้าพี่หมูใช้ดีทุกตัวเลยค่ะ ชอบมาก ๆๆๆ
ใช้กับลูกสาวอายุเท่าลูกชายพี่หมูเลยค่ะ ขวดสีฟ้าใช้ดีค่ะ ลูกสาวก็ชอบ  RETOUCH มหัศจรรย์สมคำเล่าลือเลยค่ะ หน้านิ่มมาก ๆ สิ้นปีมีโปรโมชั่นใหม่ ๆ หรือเปล่าคะ แบบว่าเงินน้อยค่ะ แต่อยากสวย  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สามารถชำระเงินด้วยบัตรเครดิตได้มั๊ยคะ สนใจชุดที่ส่ง sms มาค่ะ  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
277 
ตอบกลับ K-Daw ตั้งกระทู้

คุณดาวสบายดีนะคะมั่ยดั้ยคุยกันตั้งนานแน๊ะ(เรายังคงเหนียวแน่นและจะเป็นสาวกของพี่หมูตลอดปัยนะคะ)
(ตัวแทนฝ่ายขายaor_aorเชียงใหม่)

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
77 
คุณหมูคะ อยากทราบว่า เซต A ลดราคา จาก5089เป็น 4599หรือป่าวคะ สนใจอยากใช้มาเลยคะ แต่ไม่แน่ใจว่าจะใช้ตัวไหนดี เพราะนั้นใช้ทุกชิ้นหรือ หนูมีปัญหาคือ เป็นสิวแล้วชอบเกาะจะมีรอยดำของสิวที่เกาะมาก และ จมูกก็จะเป็นสิวเสี้ยนเยอะมาก ใช้ตัวไหนดีคะ รบกวนคุณหมูตอบด้วยนะคะ ขอบคุณคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
77 
คุณหมูคะ อยากทราบว่า เซต A ลดราคา จาก5089เป็น 4599หรือป่าวคะ สนใจอยากใช้มาเลยคะ แต่ไม่แน่ใจว่าจะใช้ตัวไหนดี เพราะนั้นใช้ทุกชิ้นหรือ หนูมีปัญหาคือ เป็นสิวแล้วชอบเกาะจะมีรอยดำของสิวที่เกาะมาก และ จมูกก็จะเป็นสิวเสี้ยนเยอะมาก ใช้ตัวไหนดีคะ รบกวนคุณหมูตอบด้วยนะคะ ขอบคุณคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่ครับ ไอ้ที่เขียนว่าราคาสมาชิกนี่ คือเราจะเป็นสมาชิกยังไงครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ได้รับสินค้าแล้วค่ะ เร็วและตรงเวลาตามที่บอกจริงๆๆค่ะ สั่งไปประมาณ 5150 บาท ค่ะ เดี๋ยวลองใช้ดูว่าเป็นอย่างไรแล้วเดี๋ยวมาบอกนะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
มีบริการส่งถึง Sydneyมั้ยคะพอดีน้องที่รู้จักซื้อจากเมืองไทย ใช้แค่ 2วัน หน้าเด้งมาก เลยอยากได้บ้าง คิดค่าส่งเพิ่มเท่าไหร่คะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะพี่หมู  แหม่มสมัครเป็นสมาชิกแล้วนะค่ะ แต่พอดีพี่่ปิดปีใหม่ ใจร้อนอยากใช้ก็เลยซื้อกับตัวแทนจำหน่ายของพี่ มีดีท็อกกับรีทัช ใช้มาได้ 3 วันแล้วค่ะ รู้สึกหน้าดูใสขึ้นมาวบ้างและดูผิวหน้าเรียบเนียน และแหม่มให้แฟนใช้ด้วยเขามีฝ้าที่แก้มสองข้าง หลังจากใช้ตัวดีท็อกและรีทัช สีผิวของหน้าดีขึ้นจากปกติผิวมันและดำด้วย  ยกเว้นส่วนที่เป็นฝ้าเห็นชัดเจนขึ้นเป็นเพราะอะไรค่ะ ส่วนของแหม่มก็เห็นชัดเจนขึ้นคือรอยจุดด่างดำจากสิว นอกนั้นรู้สึกว่าหน้าดีขึ้นดีกว่าเครื่องสำอางค์ยี่ห้ออื่่น เพราะเป็นคนแพ้ง่ายชอบเป็นผดผื่น  ลองมาหลายยี่ห้อแล้วก็ใช้ไม่ได้  ต้องพึ่งครีมคุณหมอคลีนิคโรคผิวหนังโดยตรง แต่ใช้ของพี่หมูได้ไม่แพ้เลย แต่มีแค่คำถามที่อยากให้พี่หมูตอบแหม่มด้วยนะค่ะผิวหน้าในส่วนที่มีปัญหาทำไมมันชัดเจนขึ้น แล้วจะหายรึป่าวค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
36 
พี่หมูยังไม่มาเราขอตอบก่อนนะ จากประสบการณ์ที่ใช้อยู่  จุดด่างดำ ที่เห็นชัดขึ้นคือหน้าเราขาวขึ้นอะ่ค่ะ
แต่พอใช้ไปเรื่อยๆนะค๊ะ จุดดำๆก้อจะจางลงอะ่ค่ะ  ตอนนี้ของเราก้อจางลงแล้ว และหน้าใสขึ้นจร้า  เราใช้มา  เดือนกว่าๆ แล้วคร่า

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ขอบคุณจร้าที่ตอบคำถาม หวังว่ายิ่งใช้ยิ่งสวย 555

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
24 
หวัดดีค่ะ อิอิ ตั้งแต่ว่าเวบโดนก๊อบไป ก็เลยเงียบ ๆ ไป เข้าช่วงปีใหม่พอดีหายไปเลย

กลับมาแร้วพร้อมกับ new daw ค่ะ (มีน้องแล้ว) ตอนนี้หน้าแย่มาก เพราะไม่กล้าใช้ครีมไรเลย ก็มีตัวสีฟ้าที่ใช้อยู่กะฮาดะลาโบะ
กะลังคิดว่าจะสั่งครีมพี่หมูอีก ยังลังเลอยู่ว่ามีน้องแล้วใช้หรือไม่ใช้ตัวไหนได้บ้างค่ะ  ตอบกลับ aor_aor ตั้งกระทู้

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
277 
ตอบกลับ K-Daw ตั้งกระทู้

ดีจัยด้วยนะคะที่มีน้อง(ทักทายกันดั้ยค่ะอย่าได้ลืมกันนะคะ)

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
โทรโมชั่น จัดขึ้นเรื่อยๆ ตามเทศกาลค่ะ
หมั่นคอยติดตามได้หน้าเว็ปไซด์นะคะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
มีเซ็ท โปรโมชั่น เซ้ท M  ค่ะ รีทัช กับ ไวท์เทนนิ่ง แค่ 3000 บาทค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

ตัวแทนจำหน่ายบอนทูบี

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
198 
ครีมกันแดดตัวใหม่บริมาณเท่าเดิมแต่ราคาแพงไปหน่อยน่ะค่ะ
KAI : 083-3248369 ,
tanida100@hotmail.com ,
http://www.facebook.com/tanida11

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ถ้าั่จะสั่ง Face Detox + Retouch ราคาประมาณเท่าไรค่ะ และถ้าสั้ง Face Detox(ตัวสีฟ้าอย่างเดียว) + Retouchราคาเท่าไรค่ะ พี่หมูข่วยตอบด้วยนะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ถ้าจะสังซื้อ  Face Detox + Retouch ราคาเท่าไรค่ะ
แร้วถ้าซื้อ  Face Detox(ตัวสีฟ้าอย่างเดียว) + Retouch ราคาเท่าไรค่ะ
รบกวนพี่หมูให้คำแนะนำด้วยนะค่ะ น่าน้องเปงคนน่ามันมีสิวเสี้ยน เปงสิวที่คาง หน้าผากและมีลอยแผลเป๊นจุกด่างดำบ้างครั้งก้อเป๊นสิวอับเสบ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
77 
โทรสอบถามจะเร็วกว่านะคะ 02-5780081 จะมีพี่คอยให้คำแนะนำคะ พี่ๆน่ารักทุกคนเลยคะและจะตอบทุกปัญหาที่เราสงสัยคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะ มิ้นต์พึ่งจะสั่ง set A มาใช้ คาดว่าพรุ่งนี้จะได้รับของ หน้าใสกิ๊กยังไง จะมารีวิวอีกทีนะคะ...

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
บริการส่งต่างประเทศมั๊ยคะ?

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ผลิตภัณฑ์มี อย. หรือเปล่าคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เซตหนึ่งใช่ได้ประมาณกี่เดือนเหรอครับรึแล้วแต่คนใช่ ??

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ตอบกลับ pupea ตั้งกระทู้

ขออนุญาตตอบค่ะ
เห็นมี อย. ลงในหน้าที่แสดงรายละเอียดสินค้าแต่ละตัวน่ะค่ะ
ลองคลิ๊กเข้าไปดูนะคะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-7-22 21:42.