สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

156218

เข้าชม

155

ตอบกลับ
กลับไปที่
เจ้าของ: Pimpaka

[ทั่ว ๆ ไป] ดูนี่เลยค่ะ...แนะนำสินค้า ราคา และ วิธีการสั่งซื้อ

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะพี่หมู นุชได้ลองใช้โฟมมูสแล้วค่ะใช้ดีมากยังงัยจะลองใช้ดูทีละตัวนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีคะพี่หมู....เด็กผู้ชาย อายุ 11 เล่นกีฬาฟุตบอล ต้องซ้อมบอลโดนแดดทุกวัน จนสีผิวคล้ำลง จะใช้โลชั่นได้หรือเปล่าคะ

200 
เครดิต
โพสต์แล้ว
133 
ตอบกลับ umada ตั้งกระทู้

ใช้โลชั่นได้คับผม ได้ใช้ครีมกันแดดด้วยหรือป่าวคับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้ครีมกันแดดด้วย แต่ต้องบังคับทา  ไม่ค่อยดูแลตัวเอง  แต่แดดยุคนี้แรงมากกกก

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะพี่หมู
เห็นเค้าเล่าลือกันมา อยากใช้มากๆ ขาวใสๆ อิอิ
ปุ้ยเลยสั่ง Face Detox ไปเมื่อวันพฤหัส นี้เอง
ตอนนี้ตั้งตารอรับ อยู่คร้า อยากใช้แล้วคร้า....

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ท้องอยู่ค่่ะ ได้ 5 เดือนแล้ว ใช้ได้หรือเปล่า มีผลกระทบกับเด็กในท้องไหม๊

ใบหน้ามีจุดด่างดำเยอะ สิวอุตตันเล็กน้อย หมองคล้ำ ใช้ Born to be... RETOUCH TREATMENT  ตัวเดียวได้ไหม๊  

หายภายในกี่วัน ที่สำคัญ มีอันตรายกับเด็กในครรภ์ไหม๊

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
14 
ได้รับของแล้วค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ลูกพี่หมูใช้ที่ Detox อย่างเดียวหรอครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะ คุณหมู อยากทราบว่า retouch และ 19th จะสามารถใช้ทาใต้ตาได้หรือเปล่าค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมูคะ ตอนนี้ set นี้หมดโปรรึยังอ่ะคะ  สมาชิกใหม่อยากได้บ้างอ่ะค่ะ T^T
ช้ามากมาย เพิ่งได้ดูรายการศึก 12 ราศรีช่อง 3 เลยอยากลองบ้างอ่ะคะ่

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
สั่งดีท๊อกซ์ ค่ะ เด๊ยวส่ง รีทัช ให้ทดลองใช้
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
รบกวนแนะนำ set สุดคุ้มหน่อยคะ
ใช้ร่วมกับอุปกรณ์นวดหน้าได้หรือไม่?
แนะนำครีมที่ฝ้า กะ ลดลงด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะ คุณหมู  ตอนนี้สั่ง Set A ไปแล้วตั้งแต่วันจันทร์แล้วค่ะ  กำลังรอสินค้าอยู่น๊ะค่ะ  อยากได้เร็ว ๆ จังเลย  เห็นคลิปตัวอย่างแล้วน่าทึ่งมาก  ไม่สั่งไม่ได้แล้ว  แล้วจะมา Update ผลน๊ะค่ะ  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
คือว่าเป็นสิวค่ะ แต่ผิวแพ้ง่ายมากค่ะ แล้วอย่างนี้หนูจะใช้ 19th White Essentials  ได้ไหมอ่ะค่ะ ?
หรือว่าใช้แค่ รีทัชอ่ะค่ะ ??  อยากขาวด้วยอ่ะค่ะ ^^

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ตอบกลับ Pimpaka ตั้งกระทู้

พี่หมูค๊ะตกลงตัวไวท์เทรนนิ่งหน้าหนูแพ้ง่ายจาใช้ได้ไหมค๊ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ยิ่งอ่านแล้วยิ่งน่าสนใจจังเลย *0*

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ได้รับของแล้ววันนี้มีชุด 19 & Retouch & Lotion จะเริ่มลองเลยคืนนี้ค่ะ ได้ผลอย่างไรจะมาแจ้งเพื่อนสมาชิกนะคะ...

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
10 
น่าสนจิงๆค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัดดีค่ะพี่หมู ช่วยแนะนำหน่วยค่ะ
ตอนนี้มีปัญหาผิวหน้ามากเลยค่ะ
หน้าดำคล้ำมากๆๆๆ เป็นวิศวกรค่ะ
ตอนนี้ต้องทำงานอยู่ที่ภูเก็ตอยู่กลางแดดทั้งวันแล้ว
ตอนนี้หน้าดำกว่าตัวแล้ว
พี่หมูช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าต้องใช้ตัวไหนและใช่อย่างไร
ขอบคุณค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมูค่ะไม่ทราบว่าตัว 19 th จำเป็นต้องใช้เช้า-เย็น รึเปล่าค่ะแล้วตัวdetox สีส้ม ต้องใช้ตามหลังตัวสีฟ้าเสมอไปมั้ยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
ทำไมพิมพ์แล้วส่งไม่ได้เลยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
อยากได้ของแถมบ้างค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
ถ้าสั่งเป็นเซ็ทพี่หมูจะแถมอะไรเพิ่มหรือเปล่าค่ะอยากได้กันแดดเพิ่มค่ะได้ไหมค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พึ่งสมัครเป็นสมาชิก ดูแล้วน่าสนใจ อยากได้ครีมทาตัวที่ทำให้ผิวขาวค่ะ ราคาสมาชิกลดได้เลยหรือป่าวค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ขาวอยู่แล้วอยากใส รอยวัยก็เริ่มแร้ว ไม่กระชับ แนะนำด้วยค่ะ
ปล.มีอะไรลดคล้ำใต้ตามั้ยคะ ใช้มาหลายยังไม่ได้ผล ชั่งใจ z PEL อยู่อ่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
หวัดดีค่ะคุณหมู พิม เป็นสมาชิกใหม่ค่ะรบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าต้องใช้ครีมตัวไหนก่อน พิม เป็นคนมีผิวที่มันมากและก็บางด้วยเป็นสิวอุดตันด้วย ได้คำแนะนำแล้วจะได้สั่งซื้อถูก ขอบคุณมากค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
หน้าเริ่มเป็นหลุมสิวจะดีขึ้นมั๊ยคะ แล้วควรใช้ตัวไหนก่อนคะพี่หมู
รบกวนด้วยค่ะอยากใช้มากๆ อยากสวยค่ะ ศึกษาครีมมาหลายตัวแต่ก็ไม่กล้า
แต่พอมาเห็นของพี่แล้วอยากลองค่ะ (เป็นคนใช้ของยากค่ะ)

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
พี่หมูคะหนูเป็นสมาชิกแล้วและได้สั่งตัวโลชั่นมาลองใช้ก่อนนะคะ และอยากใช้สินค้าตัวอื่นๆๆ ด้วย (น่าสนใจทุกตัวเลยค่า) สนใจชุด Detox , Retouch นะคะ สองตัวนี้ถ้าซื้อครั้งแรก แล้วครั้งต่อไปมีราคาพิเศษบ้างรึเปล่าคะพี่หมู
นี

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
24 
ตอบกลับ tlconsoffice ตั้งกระทู้

ดาวเคยใช้  z PEL ซื้อมายกชุดเลย 555 เฉย ๆ ครีมยังเหลืออยู่เลยไม่ได้ทาแร้ว แต่ชอบกันแดดแบบน้ำอยู่่นะ เบาหน้าดี เสียดายพยายามใช้ให้หมดอยู่

ที่ว่าเฉย ๆ เพราะเราไม่ได้ต่อเนื่องหรือยังไงไม่รู้นะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะพี่หมู สนใจทุกตัวเลยค่ะ อยากให้จัดชุดเล็กทดลองใช้ได้มั้ยคะ
ถ้าใช้แล้วไม่แพ้จะใช้ตลอดเลยค่ะ
รบกวนตอบด้วยนะคะ เพราะสั่งซื้อสินค้าไม่ได้ค่ะ
aonza ค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-15 03:03.