สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

156489

เข้าชม

155

ตอบกลับ
กลับไปที่
เจ้าของ: Pimpaka

[ทั่ว ๆ ไป] ดูนี่เลยค่ะ...แนะนำสินค้า ราคา และ วิธีการสั่งซื้อ

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่ค่ะ แล้วสำหรับ คนที่มีผิวหน้าขาวอยู่แล้ว แต่ไม่เรียบเนียน ล่ะค่ะ

ผลิตภัณฑ์จะช่วยอะไรได้บ้าง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
สามารถใช้ผลิตภัณฑ์ได้ทุกตัวเลยค่ะรับรองหน้าใสกิ๊ก ใช้มาเองแล้วค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
น่าสนๆ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
หนูโทรไปสั่งซื้อเมื่อวานพี่เค้าแนะนำดีมากเลยคะ หนูสนใจครีมพี่หมูมานานแต่เพิ่งได้สั่งซื้อเพราะรอให้ครีมอันเก่าหมดก่อน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ถ้าหน้าแห้งแต่จะมันตรงช่วงทีโซนจะใช้อะไรได้บ้างช่วยแนะนำหน่อยคะอยากหน้าขาวใสเร็ว

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
11 
ขอให้สวยๆ ทุกคนเลยนะคะ  ใช้อยู่ๆ อิอิ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
99 
เบื้องต้นนะคับ

ถ้าเป็นคนผิวหน้าแพ้ง่ายแนะนำใช้เป็น รีทัชทรีทเมนท์และเฟสดีท๊อกนะคับ

ใช้แล้วสุดยอดจิงคับ

เห็นผลแน่ๆๆคับ

ส่วนตอนนี้มีโลชั่นออร่านะคับกลิ่นหอมมาก

เป็นโลชั่นบำรุงผิวและรักษาผิวให้ขาวขึ้นนโดยรักษาที่เม็ดสีผิวๆม่เคลือบแป้งครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
11 
ใช้รีทัช ค่ะมีปัญหาเป็นฝ้า กระ เหมือนกันแถมรอยแผลเป็นจากสิวอีกต่างหาก ตอนนี้ใช้มาได้ 16 วันแล้ว รอยต่างๆจางลงค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากได้ set a +ครีมทาผิวขาว  เป็นคนหน้าเป็นกระเยอะมากๆ ได้ผลอย่างไรแล้วจะมาเล่าให้ฟังนะค่ะ ขอให้ทุกคนสวยยยยยย ดังใจหมายนะค่ะ อิอิ พี่หมูจ๋า 2 ชุด ที่กล่าวมาขอราคาพิเศษหน่อยจิค่ะ จะคอยคำตอบเพื่อสั่งซื้อนะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีคร้าพี่หมู

หนูเป็นสมาชิกใหม่น่ะคร้า  ตอนนี้อายุ20 ปีคร้า  เป็นหน้ามัน รูขุมขนกว้าง  และผิวแพ้ง่ายมากๆ  อยากทราบว่าต้องใช้ตัวไหนคร้า  และราคาประมาณเท่ารัย    ช่วยตอบจอยด้วยน่ะคร้า  ขอบคุนคร้า

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ดีจัง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะ หนูเพิ่งสมัครเป็นสมาชิกใหม่อ่ะค่ะ อยากทราบว่าครเริ่มใช้ตัวไหนก่อนดี คืออยากหน้าขาวใสรับปริญญา แต่ตอนนี้มีปัญหาเรืองหน้ามัน และรูขุมขนกว้างด้วยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
99 
แนะนำเป็น ตัวเฟสดีท๊อกกับรีทัชทรีทเมนท์นะคับ

สองตัวนี้จะเปนตัวที่สุดเจ๋งของเราเพราะจะเหมาะกับคนที่ผิวแพ้ง่าย

สนใจโทมาสอบถามข้อมูลได้นะคับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
99 
ราคาเซ็ทสำหรับคนที่ตนแพ้ง่ายแนะนำเปนเซทบีนะคับ 4100

และสำหรับคนที่ผิวแข็งแรงแนะนำเปนเซทเอนะคับ 5085นะคับผม

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะ เพิ่งสมัครเป็นสมาชิก หน้าเป็นสิวแพ้ง่าย มีรอยดำจากสิว ควรใช้ตัวใหนค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะ เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ค่ะ เป็นคนผิวแพ้ง่ายมาก หน้าเป็นสิวอักเสบอยู่ มีรอยดำ รอยแดง ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะ อยากมีหน้าขาวใสค่ะอยากได้คำแนะนำค่ะ ใช้ยี่ห้อดังๆ มาหลายยี่ห้อแล้วค่ะหมดไงนไปเยอะมากก้ไม่เห้นขาวใสอย่างคำโฆษณาเลยค่ะพอมาเจอครีมพี่หมูเลยสนใจแนะนำด้วยนะคะ พื้นฐสนหน้าเป็นกระจุดด่างดำค่ะอยากหน้าใสๆมากๆเลยค่ะ รอคำตอบเพื่อสั่งซื้ออยู่นะคะ ขอบคุณมากค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะ ขอคำแนะนำสำหรับการสั่งซื้อครีมหน่อยนะ พอดีอยากจะใช้ครีมนะคะ หน้าเป็นสิวอักเสบและมีหลุมสิวและรอยดำ พร้อมสิวอุดตัน เป็นคนเหมือนหน้าผสมค่ะ แต่เคยไปตรวจของเครื่องสำอางค์ชนิดหนึ่งบอกว่าเป็นคนผิวแห้ง ขอคำตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมู หมิวสั่งของไปแต่ไห้ ป๊าโอนเงินจาก ตปท. จะไห้ป๊าโทเข้าไปหาได้ไหมค่ะ แบบโทเข้าไปคุยเรื่องการโอนเงินหนะค่ะ ?? เป็นชาวต่างชาตินะค่ะ > <'

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
99 
ตรงนี้ให้คุณหมิวคุยกับคุณพ่อเรื่องวิธีการชำระเงินก่อนก็ได้นะคับพอชำระเสร็จแล้วเงินจากต่างประเทศจะเข้ามาภายในสามวันหรือเกินจากนั้นนะครับหรือไม่ก็อาจจะได้รับเลยครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากได้บ้างหน้าเป็นสิว มีฝ้า รอยดำจากสิว แต่เงินมีนิดหน่อยคิดราคาพิเศษได้อะเปล่าคะคนกันเองทั้งนั้น

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ถ้าใช้รีทัสตัวเดียวก่อน จะสวยได้มั๊ยคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งเริ่มใช้ค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
หวัดดีครับ  อยากทราบว่าต้องทำงานแล้วโดนแดดบ่อยควร ใช้เซทไหนครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมูค่ะ  สั่งซื้อไปแล้วค่ะ ใช้ยังไงค่ะแนะนำหน่อยค่ะพี่

แล้วสั่งครีมที่ทาตัวแล้วขาวบอกวิธีใช้ด้วยค่ะพี่หมู

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมูค้าพึ่งสั่งของโอนเงินแล้วทั้ง born to be  และครีมที่ทาแล้วขาว ช่วยบอกวิธีใช้ด้วยค่ะ  และต้องสั่งตัวไหนต่อช่วยแนะนำเปงคนที่หน้าบางเห็นเส้นเลือดแพ้ง่ายถ้าเปงสิวก้อหายอยากค่ะ แต่งหน้าบ่อยเรียน+ทำงาน บางทีอาจหน้ามัน บางทีก้อหน้าแห้งค้า  ขอบคุณค้าพี่หมู   แพร

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะพี่หมู เพื่งสมัครสมาชิกใหม่ค่ะ สินค้าน่าสนใจค่ะ นุกเป็นสิวตามไรผมและสิวอุดตันที่หน้าค่ะไม่ทราบว่า set detox ช่วยได้มั้ยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
99 
ช่วยได้ครับ ตัวดีท๊อกจะเปนทำให้สิวอุดตันเม็ดต่อไปเกิดขึ้นได้ยากนะคับ

บิ่งล้างหน้ายิ่งใส

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมูคะตัวรีทัชใช้ติดต่อกันทุกวันได้รึเปล่าคะ ควรจะทาอย่างไรถึงจะดีคะช่วยตอบให้หายข้องใจหน่อยคะขอบคุณคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ สนใจทุกตัว แต่อยากให้พี่หมูจัดเซตเล็กแบบครบทุกตัวจังเลย แบบว่างบน้อยค่ะ แต่อยากสวยเหมือนพี่หมูค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-20 21:01.