สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

23586

เข้าชม

23

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
13 
โพสต์แล้ว
go

[RETOUCH] ยอดเยี่ยมมาก ตอนนี้มั่นใจสุดสุด

อ้นนี้รูปตอนยังไม่ได้ใช้ครีม อีก1เดือนจะมาอัพเดทนให ...

ใช้มาได้สองสามครั้งแล้วก็โอเคนะค่ะ ไม่ระคายเคียงแถมรู้สึกว่าหน้านุ่มมาก
หนิง

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ขอบคุรมากๆ ค่ะคุณหนิง  จะดูแลกันตลอดไปนะคะ
"
.จองลูกชายกลับมาเป็นพระเอกที่เมืองไทยนะคะ  หล่อมากๆค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
13 
โพสต์แล้ว
ตอบกลับ 2# Pimpaka

เชื่อมั้ยว่าอยู่ที่นี่(สวิส) หาครีมที่ทำให้หน้าขาวใสนั้นยากมาก เพราะฝรั่งนั้นเขาขาว ๆ กันอยู่แล้วครีมส่วนใหญ่นั้นก็มักจะแค่บำรุงแล้วก็อาจจะไปถึงช่วยทำให้ผิวเป็นสีแทนขึ้น(ฝรั่งชอบจำครีมจำพวกที่ช่วยทำให้ผิวเป็นสีแทน)ดังนั้นสาวเอเชียผิวสีแทน(อยู่แล้วมาก)อย่างเราๆ ก็ต้องพึ่งครีมที่ทำให้หน้าขาวใน อย่าง Born To Be นี่แหละ ได้ผลทันใจดีค่ะตอนนนี้รอยจุดด่างดำก็ค่อย ๆ จางลงเรื่อย ๆ ค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ :kiss:
หนิง

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
Born to be  ทำให้หน้า สว่างสดใส ได้อย่างอ่อนโยนค่ะ  เมื่อก่อนหมู ใช้รองพื้น ใช้แป้ง สีค่อนข้างเข้ม เพราะตองกลบรอยดำ รอยฝ้า แต่ เด๊ยวนี้ต้องเปลี่ยนสี รองพื้น สีแป้ง เป็นโทนสีอ่อนขึ้น  ออกทีวีมีแต่คนทักว่าสวยขึ้นค่ะ  เห็นได้ชัดเจนเหมือนกันค่ะ  ไม่มีปัญหาเวลา ถ่ายละครกลางแดด ด้วยค่ะ  หมู เลยรัก Born to be มาก แล้วก็อย่าง ให้ทุกคนรักด้วยค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
หน้าใสกิ๊ง ๆ เพระ Retouch พี่หมูนิ๊เอง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งได้ retouch ไปเมื่อวานเองได้ใช้แล้ว ครีมหอมมากเลยตื่นเช้ามากหน้าใสจิงๆๆด้วย
แล้ววันนี้เราจะใช้ต่อเนื่องเลยได้ไหมค่ะ หรือต้องใช้วันเว้นวันค่ะ ให้ได้อาทิตย์ละ 3 ครั้ง
ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
69 
ใช้ทุกวันก็ได้แต่เปลืองค่ะ  อิอิ เพราะมันเข้มข้นมาก เลยให้เว้นใช้ค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
69 
แต่เราใช้ 5 วันอะ เว้น 2 ค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
14 
เพิ่งจะสั่งวันนี้นี้เองค๊ ....หลังจากที่รอคุณแม่อนุมัติเงินมานาน...
เบลลฺเป็นสมาชิกใหม่ ขอฝากตัวด้วยนะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
กำลังจะสั่งค่ะ ตื่นเต้น อยากใช้ ม๊าก ๆ ค่ะ เลยเข้ามารีวิว กับคนที่เคยใช้

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
148 
รีบสั่งเลยค่ะ ไว้ใจพี่หมูค่ะ สวยแนานอนตอบกลับ patthama ตั้งกระทู้

joly ตัวแทนผู้ใช้จากเชียงใหม่

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้ดีทุกตัวเลยค่ะ ตอนนี้หน้าเนียนมาก ๆ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
วันนี้เพิ่งได้ของค่ะ มีโลชั่นด้วย หอมมากค่ะ ได้ผลอย่างไรจะแจ้งเพื่อนๆ สมาชิกให้ทราบนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมูคะ หน้าน้องมีฝ้า แต่ไม่มีสิง จะใช้ตัวไหนคะ ขอคำแนะนำ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
กำลังจะสั่งเหมือนกันค่ะ หนูว่าจะสั่งครีมทาผิวตัว อยากถามพี่หมูว่า ถ้าสั่งครึ่งกิโล ในราคา1800บาท ได้รึป่าวค่ะ แร้วอยากทราบว่า ประมาณเท่าไหร่จึงจะเริ่มเห็นผล  ช่วยตอบหน่อยค่ะ เป็นสมาชิกใหม่หน่ะค่ะ  มีอะรัยดีๆก็แนะนำหน่อยนะค่ะ ^^

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
ใช้มาได้สองสามครั้งแล้วก็โอเคนะค่ะ ไม่ระคายเคียงแถ ...
Ning เมื่อ 2010-9-6 22:15

นี

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
หวัดดีคะพี่หมูหนูเป็นคนที่มีสิวเสี้ยนที่จมูกและบริเวณโหนกแก้มมากนะคะ และมีรอยดำตรงซอกจมูกลองใช้ครีมแก้รอยดำก็ไม่หายนะคะ อยากให้พี่หมูแนะนำนะคะว่าควรจะใช้ครีมตัวไหนดีนะคะ (ครีมพี่หมูน่าสนใจมากๆๆๆคะ) หนูมีสั่งจองโลชั่นไปเรียบร้อยแล้วคะ
นี

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
มีสั่งโลชั่นไป ได้รับโลชั่นแล้วคะหอมมากคะ แล้วก็ได้ตัว Retouch ตัวอย่างมาด้วยคะ รู้สึกว่าใช้ดีนะคะ จะสั่งอยู่นะคะแต่ต้องรอนิดนึงก่อน (ลำบากในการโอนเงินติดน้ำท่วมคะ)
นี

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
born to be ... born to be...born to be>>>ฉันเกิดมาิพื่อสิ่งนี้

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งจาสั่งไป(แอบตื่นเต้นว่าใช้แล้วจาเป็นไงนะ)

ตัวแทนขาย 086336453

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
29 
เราอยู่ประเทศใกล้ ๆ กันค่ะ คุณหนิง จริงค่ะชาวยุโรปเค้าชอบผิวสีแทนค่ะ คนเรานี่ก็แปลกดีเนอะ คนผิวขาวก็อยากมีสีแทน คนผิวสีแทนก็อยากได้ผิวสีขาว อย่างเรา ๆ นี่แหละคะ ถึงอย่างไรก็ขอมีผิวขาว สวย ใสไว้ก่อนค่ะ โดยเฉพาะมี BTB อยู่เคียงข้าง สวย ใส ได้แน่นอนค่ะ
ตัวแทนขาย rina0175@yaoo.com 0863364530

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
จร้า..นี่แหล่ะคะความชอบแต่ละคนไม่เหมือนกันนะคะ..

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สั่งไปแล้วชุด Face Detox (อยากหน้าใสบ้าง)

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
วันนี้ได้รับของแล้วดีใจจัง เย็นนี้จะลองใช้

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-21 03:24.