สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

1723

เข้าชม

1

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
go

[Face Detox] สอบถามค่ะ

สวัสดีค่ะเพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

มีเรื่องรบกวนสอบถามค่ะ
ตัว White De-Oxy Bubble Mask (มาร์ค ออกซิเจนไวน์ขาว)ขวดสีส้ม
เราควรใช้ทุกครั้งหลังการใช้Rose Eonic Deep Cleansing (คลีนซิ่งล้างเคมีและเครื่องสำอางค์ตกค้าง) ขวดสีฟ้า* มั้ยคะ
แล้วถ้าใช้ทุกครั้งตัวสีส้มมีทำขวดใหญ่มั้ยคะ คือเป็นคนรูขุมขนกว้าง กระ ฝ้าเยอะมากอ่ะค่ะ
ขอบคุณ ค่ะ

ระดับการใช้งาน
100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตัว White De-Oxy Bubble Mask สำหรับคนผิวมันที่ไม่มีปัญหาเรื่องสิวแนะนำให้ใช้สัปดาห์ละ 2-3 ครั้งค่ะ ส่วนคนผิวแห้งใช้สัปดหา์ละครั้งค่ะ ขวดนี้ไม่ค่อยได้ใช้บ่อยจะมีขนาดเดียว 50 ml ค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-7-17 12:36.