สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

2292

เข้าชม

1

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
go

[Mousse] ร้องเรียนเรื่องฝาปิดไม่แน่นค่ะ

พี่หมูค่ะขอร้องเรียนหน่อยค่ะ เผอิญว่าสั่งสินค้าไปซึ่งในนั้นมีโฟมล้างหน้า
อยู่ด้วยพอแกะกล่องออกมาปรากฏว่าฝามันปิดไม่แน่นกล่องด้านในมันเปียก
ทำให้ตัวโฟมล้างหน้ามันหกออกมา ก็เลยแอบเสียดายเล็กน้อยค่ะ
เลยอยากฝากให้ดูผลิตภัณฑ์ตัวนี้เรื่องฝาปิดน่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
คืนนี้จะเริ่มใช้ครีมแล้วได้ผลยังไงจะมาบอกอีกทีน่ะค่ะ

ระดับการใช้งาน
100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ต้องขออภัยด้วยนะค๊ะที่เกิดเหตการณ์แบบนี้ขึ้นอาจจะเป็นเพราะตอนส่ง ปณ.อาจจะมีกานกระแทกบีบอัดของสินค้าหลายชิ้นเลยทำให้เสียหาย ถ้าคครั้งหน้าเกิดเหตการณ์แบบนี้ขึ้น ลูกค้าแจ้งกลับมาที่บริษัทได้เลยนะค๊ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-7-17 12:47.