สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

3716

เข้าชม

5

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
go

[RETOUCH] สมัครสมาชิกแล้วค่ะ

สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่ค่ะ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ mailin ตั้งกระทู้

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ครอบครัว Borntobe ค่ะ
ได้ทดลอใช้สินค้าแล้ว อย่าลืมกลับมารีวิวให้ดูด้วยนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เรียน พี่หมู
พอดีสั่งซื่อผ่านรายการที่หมูไปออกทีวีอ่ะค่ะ เป็นเซ็ตที่แถมแบบกระปุกมาด้วย ใช้ครั้งแรกรู้สึกเลยว่าหน้านุ่ม และล้างออก ได้สะอาดดีค่ะ  แต่แอบเปลืองนิสนึงน๊ะค๊ะ สำหรับตัวสีฟ้า  เพราะกว่าจะทั่วหน้า  ใช้ไปหลายหยดเลยค่ะ  มีคำแนะนำให้ใช้แบบประหยัดย้างมั้ยค๊ะ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ benjapaw ตั้งกระทู้

แนะนำว่าใช้ Face Detox สีฟ้า สามารถใช้ได้เช้า-เย็น โดยที่ตอนเช้าสามารถผสมน้ำใช้เป็นเจลล้างหน้าได้ตามปกติ
ส่วนตอนเย็นใช้ตอนหน้า-มือแห้ง เป็นการดีท๊อกซ์ เพิ่มประสิทธิภาพให้การทำความสะอาดมากขึ้นคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากสมัครเป็นตัวแทนคะ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ joydada ตั้งกระทู้

สามารถแจ้งกับพนักงานตอนสั่งซื้อสินค้าได้เลยนะคะ
เดี๋ยวเราจะแนบเอกสารรายละเอียดตัวแทนจำหน่ายไปให้ศึกษานะคะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-9-24 15:21.