สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

3551

เข้าชม

1

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
go

[RETOUCH] อยากจะซื้อมาทดลองใช้น่ะค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

พอดีหนูเห็นในเว็ปไซต์น่ะค่ะ เลยอยากลองใช้ เป็นคนแพ้ง่ายมากๆๆ ไม่กล้าใช้ของเลยน่ะค่ะ เลยอยากรบกวนพี่หมู แนะนำหน่อยน่ะค่ะ ว่าจะใช้ตัวไหนมาทดลองก่อนดีค่ะ

ระดับการใช้งาน
100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ untraman_say ตั้งกระทู้

ถ้าเป็นผิวแพ้ง่ายแนะนำ 3 ตัวค่ะ Retouch ช่วยดูแลจุดด่างดำต่างๆ รอยแดง คล้ำ จากสิวฝ้ากระ ให้จางลง พร้อมปรับผิวหน้าเราให้สว่างกระจ่างขึ้น Face Detox สีฟ้า เป็นตัวล้างสารเคมีตกค้าง ยิ่งล้างหน้ายิ่งใส Moisturizer ช่วยคงความชุ่มชื้น ช่วยบรรเทาอาการอักเสบของผิวคะ แนะนำว่าโทรเข้าสอบถามกับพนักงานก่อนดีกว่าคะ จะได้แนะนำตัวที่เหมาะกับสภาพผิวให้นะคะ Borntobe : 02-5780081

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-7-17 12:36.