สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

3906

เข้าชม

1

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พอดีดู รายการโอช้อบปิ้ง แล้วสนใจอะค่ะ สอบถามว่าถ้าเราสั่งซื้อทางรายการ ครั้งต่อไปถือว่าเป็นสมาชิกหรือเปล่าคะ แล้วครีมตัวที่แถม สามารถใช้กับผิวที่เป็นสิวเม็ดเล็กๆ และผิวที่แพ้ง่าง่ายหรือเปล่า เพราะปลาเป็นคนผิวแพ้ง่ายค่ะ เวลาเจอแดดน่าแดงหมดเลย ขอบคุณค่ะพี่หมู

ระดับการใช้งาน
100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ Papla ตั้งกระทู้

ถ้ามีการสั่งซื้อทาง O-Shopping ถือว่าเป็นสมาชิกเหมือนกันค่ะ อย่าลืมแจ้งกันน้องพนักงานนะคะว่าเคยสั่งกับ O-Shopping มาแล้ว
ส่วนตัวที่แถมให้เป็น Retouch Treatment ทาก่อนนอน กับ 19 th Whitening ตัวนี้สามารถให้ก่อนกันแดดได้เลยค่ะ
สำหรับคนผิวแพ้ง่ายสามารถลองใช้ทั้ง 2 ตัวเลยค่ะ เพราะผลิตภัณฑ์ของเราเหมาะกับผิวแพ้ง่ายเลยค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-9-25 20:22.