สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

3243

เข้าชม

1

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
go

[ทั่ว ๆ ไป] ข้องใจเรื่องการเป็นสมาชิกมากเลยค่ะ

คือเดียร์ใช้ครีมของBorn to Be มานานแล้วแล้วก็แนะนำให้คนอื่นใช้ด้วย..จนอยากรับมาขายแล้วก็เก็บเงินจนครบจำนวน 14000เพื่อนต้องการเป็นสมาชิก...ได้ของมาก็ขายไป..ลูกค้าใช้ดีก็กลับมาซื้ออีก..เดียร์คิดว่า 14000นี่เป็นเพียงการเปิดบิลครั้งต่อไปสามารถสั่งเท่าไหร่ก็ได้ในราคาสมาชิก..ครั้งนี้เดียร์สั่งสินค้า 7100บาทแต่ไม่สามารถซื้อได้ในราคาสมาชิก..ต้องซื้อให้ครบ 14000 ในทุกๆครั้ง..อย่างนี้ต้องเรียกว่าใครซื้อเยอะ..ได้ส่วนลด..มากกว่าคำว่าสมาชิกใช่มั๊ยคะ..เดียร์ก็ไม่ใช่คนรวยแค่อยากเอาครีมดีๆมาให้คนอื่นใช้ด้วย..แต่ถ้าการเป็นสมาชิกต้องซื้อครั้งละ 14000 อย่างนี้คงลำบาก..ขอความกระจ่างกับคำว่าสมาชิกทีค่ะ

ระดับการใช้งาน
100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ dearlaza ตั้งกระทู้

เมื่อมีการสั่งสินค้าและทำการชำระค่าสินค้าเข้ามาเราจะถือว่าเป็นเป็นสมาชิกอัติโนมัติค่ะ
การเป็นตัวแทนจำหน่าย ราคาจะต่ำกว่าสมาชิกอยู่แล้วนะคะ
ราคาสมาชิกเราจะมีไว้ให้เฉพาะลุกค้าทั่วไป ที่สั่งมาเป็นครั้งคราว
ได้ราคาสมาชิกตามหน้าเว็บไซต์ บางตัวมีราคาสมาชิก บางตัวไม่มีราคาสมาชิก
เช่น รีทัช ไวท์เทนนิ่ง กันแดด ไม่มีราคาสมาชิกนะคะ

แต่สำหรับตัวแทนจำหน่าย ราคาต่ำกว่าราคาสมาชิกค่ะ ราคาต่ำกว่าหน้าเว็บไซต์
เพราะสามารถนำไปจำหน่ายต่อได้ และได้ผลตอบแทนกลับมาค่ะ
เราจึงรักษาผลประโยชน์ของตัวแทนจำหน่ายไว้โดยการสั่งขั้นต่ำ 14,000.-
เพื่อป้องกันลูกค้าทั่วไปมาเปิดบิล แล้วกลับมาสั่งเพียงครั้งคราวค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-15 03:09.