สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

3991

เข้าชม

4

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
go

[RETOUCH] สมาชิกใหม่ค่ะ

สวัสดีค่ะ พี่หมู วันนี้หนูสั่งชุด Face Detox หนูรอของอยู่ค่ะ หนูเป็นคนที่มีสิวเสี้ยนเยอะค่ะ มีทั้งกระและรอยหมองคล่ำ จุดด่างดำที่เกิดจากสิวและการออกแดด อยากให้ของมาเร็วๆค่ะ หน้าหนูจะได้ใสๆๆ อิอิ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ duangkamol ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากนะคะ สินค้าของเราจัดส่งเป็นพัสดุ EMS ภายในประเทศไม่เกิน 2 วันทำการค่ะ
ได้รับสินค้าแล้วอย่าลืมอ่านวิธีการใช้ให้เข้าใจก่อนนะคะ
หากสงสัยเพิ่มเติมสามารถโทรเข้ามาสอบถามพนักงานได้เลยนะคะ Borntobe : 02-5780081

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สั่งชุดfact detox มาใช้ พร้อมกับ รีทรัช และ19th เพิ่งได้ของวันนี้ค่ะ อ่อสั่งจากo shopping ค่ะรู้จัก ผ่านรายการค่ะ ถ้าสั่งซื้อจาก oshopping นี่ถือว่าเป็นสมาชิคมั้ยคะแล้วซื้อครั้งต่อไปจะได้ส่วนลดมั้ยคะ
ตอนนี้มีปัญหาสิวค่ะขึ้นเต็มหน้าเลย เป็นกีะด้วยอ่ะค่ะใช้ชุดที่สั่งซื้อมานี่จะช่วยได้มั้ยคะหรือต้องใช้ตัวไหนคะแนะนำหน่อยคะเป็นคนผิวผสมค่ะ หน้าหมองคล้ำง่ายมากตากแดดแป๊บๆก็หมองแล้ค่ะ จุดด่งดำก็เยอะ ปัญหาผิวเยอะน่าดูอิอิ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ lonely ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากนะคะ ยินดีต้อนรับเข้าสู่ครอบครัวบอร์นทูบีอีกคนนะคะ  
ถ้ามาการสั่งซื้อสินค้าทาง O-Shopping แล้ว แจ้งกับพนักงานได้เลยค่ะ
สามารถสั่งซื้อสินค้าได้ในราคาสมาชิกเหมือนกันค่ะ
ส่วนปัญหาผิวที่เป็นอยู่ แนะนำว่าลองใช้ตัว Retouch Treatment ได้เลยค่ะ
ตัวนี้จะช่วยเรื่องของการสมานผิว ลดการอักเสบจากการเกิดสิว
และทำให้จุดด่างดำจากการเกิดสิวค่อยๆจางลงด้วยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ขอบคุณค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-21 03:00.