สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

5238

เข้าชม

7

ตอบกลับ
กลับไปที่

ช่วงนี้งานเย๊อะ T^T

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
113 
go

[ทั่ว ๆ ไป] Eye Clear จัดมาแล้ว 8 วัน ไฉไล!

สวัสดีคร๊าาาา มิตรรักแฟนบอร์ด (เสียงแหล๊ม!!!! มาแต่ไกล`)
วันนี้ แสตมป์ มาพร้อมด้วย Eye Clear ในปฏิบัติการ "ลบหมีแพนด้า"

ก่อนใช้ค่ะ ได้มาปุ๊บก็ไม่รีรอ
วิธีใช้ (ของแสตมป์) : หลังจากล้างหน้าอย่างสะอาดสะอ้านแล้ว
ก็กดเจลมาประมาณ 1 เมล็ดถั่วเขียวค่ะ (บางทีออกมาเยอะ อิอิ ยังไม่ชำนาญ)
กดใส่นิ้วที่ถนัดที่สุดเลย (นิ้วชี้) แล้วเอานิ้วอีกข้างมาแปะกัน วนๆ ให้เนื้อเจลเท่ากัน 2 นิ้ว
จริงๆ แล้วแต่ถนัดอ่านะ แหะๆ แล้วก็ทาใต้ตา และเปลือกตา (ก็คือรอบดวงตาแหละเนาะ ฮ่าๆ)
นวดเบาๆ นะคะ เดี๋ยวจะบอบช้ำกว่าเดิมไม่ได้น๊ะ T^T

(เก็บในตู้เย็น ช๊อบชอบ >:<)

เช้า : ทา Eye Clear แล้วตามด้วย มอยซ์เจอไรเซอร์ + 19th + กันแดด
เย็น : (ก่อนนอน) ล้างหน้าแล้ว ทา Eye Clear แล้วตามด้วย รีทัช(ที่รัก) แล้วนอน ห้ามทาอย่างอื่นทับนะตะเอง

แล้วผลก็จะออกมาเป็นแบบนี้จ้า แท็น แทน แท๊นนนนนน!!!

นอกจากความคล้ำจะจางลงแล้ว ยังรู้สึกชุ่มชื่น สดชื่นอีกด้วยจ้า

ใช้ต่อไปจนหมดขวด ผลเป็นอย่างไรจะมา Update ให้อีกทีนะคะ จุ๊บๆ ^3^

บอร์นทูบี ไฉไล!

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ stampsiam ตั้งกระทู้

อร๊ายยย...สุดยวดไปเลยลวกพี่ !!!!
แหล่มมว๊ากค่ะ แอดมินขอชาบู นี่ใช้ไปกี่สัปดาห์ค่ะเนี่ย
มีรีวิวทีไร ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยจริงๆ
แต่ก้ต้องเข้าใจด้วยนิดนึงนะคะ ว่าEye Clear ตัว Active จะอ่อนโยนต่อผิวรอบดวงตาเรามาก
จะไม่ได้รวดเร็วฉับไวเท่า Retouch นะคะ ระยะเวลาเนี่ยก้ขึ้นอยู่แตแ่บุคคลด้วยนะคะ
รับรองว่าใช้หมดขวดแล้ว ภารกิจพิชตแพนด้าสำเร็จแน่นอน ค่ะ
Mission Complete Fighting !!!!!

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
113 
ตอบกลับ ms.borntobe ตั้งกระทู้

บรรจงใช้อย่างขยันทุกเช้าและก่อนนอนค่ะ
อันนี้ 8 วันเองค่ะ ยังไม่จางลงเท่าไหร่ สาเหตุก็ตามที่ท่านพี่บอกนั่นแหละจ้า
แต่! รู้สึกได้ว่าชุ่มชื่นขึ้นค่ะ ไม่รู้สึกว่าหนังตาล้าหรือหย่อน
สรุปคือ ใช้แล้วรู้สึกว่าอีกสัก 2 - 3 เดือนจะสวยกว่าเดิมอ่ะค่ะ คุคิ เย่ๆ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ แอดมินไม่ค่อยว่างเข้ามาตอบเลย
ต้องขออภัยด้วยจริงๆนะคะ
ตอนนี้มีลูกค้าหลายท่าน โทรเข้ามาสอบถามเรื่องรีวิวของคุณแสตมป์ตลอดเลย
ว่าติดตามอยู่ กำลังลังเล แต่พอได้ดูรีวิวเท่านั้นแหละค่ะ
ตัดสินใจเลย แอบพี่บ่นๆว่าน่าจะรีวิวทุกตัว
ส่วนใหญ่คงคิดว่าคุณแสตมป์เป็นหน้าม้ากัน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
113 
ตอบกลับ ms.borntobe ตั้งกระทู้

ซะงั้น เอิ่ม แบบว่า ถ้าจะให้รีวิวทุกตัว
คงต้องได้สินค้าฟรีแล้วมั้งคะเนี่ย
     ขอสยบข่าวเม้าท์นิดนึงนะคะ ว่าซื้อใช้เองทุกชิ้นคร๊า
เสียเงินทุกบาททุกสตางค์ T^T ของเค้าดีก็เลยมารีวิวให้ค่ะ
ตัวไหนไม่ได้รีวิวก็คือว่า ไม่ได้ลองใช้อ่า เพราะว่าไม่ว่างใช้นั่นเองค่ะ

เป็นลูกค้าจริงๆ ใช้เองจริงๆ เฉพาะ Set - A
แล้วตอนนี้ก็มีลดใต้ตาคล้ำตัวนี้ออกมาใหม่
ก็เลยซื้อมาลองใช้นี่แหละคร๊า ^____^

ตอนนี้แสตมป์อกหักค่ะ ร้องไห้บ่อย
ก็เลยไม่ค่อยเห็นความแตกต่างค่ะ บางวันร้องไห้หลับไปเลย
ก็เลยไม่ได้ทา ผลยังไม่ชัดเจน
    ขอระยะเวลาทำใจสักพักนะคะ
แล้วจะกลับมาลั่ลล๊าเหมือนเดิม แล้วจะมารีวิวต่อนะคะ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ถูกต้องแล้วค่ะ คนสอบถามเข้ามากันเยอะเลยว่าคุณแสตมป์เป็นหน้าม้ารึเปล่า
ได้รับคำยืนยัน นอนยัน เรียบร้อยแล้วนะคะ ว่าทุกบาททุกสตางค์ ซื้อทั้งหมดค่ะ
และไม่ได้เป็นหน้าม้า หน้าแมว แน่นอนค่ะ ทำด้วยใจทุกรีวิว
น่ารักมากตั้งแต่รีวิวแรกจนรีวิวปัจจุบัน แอดมินยังนับถือในความจริงใจเลยค่ะ
คุณแสตมป์ไม่เคยได้อะไรพิเศษ แล้วไม่ได้รู้จักกันเป็นการส่วนตัวจริงๆคะ
คอนเฟริมค่ะ !!

Ps.
ตายแล้ว !! ใครกันค่ะ มาทำให้คุณแสตมป์ของแอดมิน ต้องมานั่งร้องไห้จนตาบวม
เข้มแข็งนะคะ พรุ่งนี้ก็เช้า ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสเสมอนะคะ สู้..สู้ !!

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
113 

ขอบคุณค่ะ T^T ความเศร้ามันเป็นเรื่องธรรมชาติ เนอะ ฮ่าๆ
คิดถึงคุณแม่น่ะค่ะ ท่านเสียตอนเดือนกันยายนพอดีก็เลย นอยส์ๆ
บวกกับเรื่องเศร้าๆ ของปัญหาหัวใจ โอ๊ยๆ ตาปูดตาบวม >:<

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
Easy money and you don't even ฮอลิเดย์คาสิโน compete against the dealer! Make your VIVA9988 bets and if you've got a good hand, just Let It Ride?

... To begin, you Holiday Palace callcenter place three equal bets and are dealt three cards. If you like Holiday Palace download your cards, Let It Ride?;

if you don't like them, Holiday Palace เล่นผ่านเว็บ take back your first bet.

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-17 18:14.