สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

7957

เข้าชม

7

ตอบกลับ
กลับไปที่

ช่วงนี้งานเย๊อะ T^T

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
113 
go

[RETOUCH] Born to be.. กับเวลา 1 ปี`ของแสตมป์

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สาวก Born to be
หลายๆ คน ได้อ่านบอร์ดเก่าๆ ของแสตมป์ที่ผ่านมาเวลา 1 ปี
ก็คงช่วยลุ้นๆ กันอยู่นะคะ หลายคนติดตามทาง Facebook และเป็นกำลังใจให้กันเรื่อยมา
วันนี้ แสตมป์ก็เลยแวะมาเติมแรงใจให้กับทุกๆ คนที่มีปัญหาผิว
ไม่ว่าจะมากหรือน้อย แต่บอกได้เลยว่า เวลาและความอดทนเป็นสิ่งสำคัญค่ะ
และที่ประทับใจสุดๆ ก็ตรงที่มี Born to be คอยเคียงแก้มกันอยู่อย่างนี้
รักที่สุดเลย ^_______^

ภาพนี้ไม่มีแอพลิเคชั่น ไม่มีรองพื้นนะคะ แป้งเด็กเท่านั้นเลยค่ะ
(2013.08.06)

แสตมป์ขอย้ำอีกทีในฐานะคนที่เป็นสิวนะคะ
ว่า รีทัช ทรีทเม้นต์ ไม่ได้ช่วยรักษาสิวค่ะ
แต่เป็นทรีทเม้นต์ที่ช่วยบำรุงและฟื้นฟูสภาพผิวให้ดีขึ้น
ที่ใช้เองและเห็นผล คือ การรักษารอยแผลที่เกิดจากสิว จุดด่างดำ
และปรับสภาพผิวให้เด้งดึ๋ง กระชับรูขุมขน ชอบมากๆ จ้า
ส่วนใครที่เป็นสิวเหมือนแสตมป์ ต้องดูแลความสะอาดเลยก่อนอื่น
ด้วยชุด Face Detox ค่ะ อันนี้ช่วยได้ดีจริงๆ ค่ะ
ติดตามเว็บบอร์ดของแสตมป์ที่เกี่ยวกับการดูแลผิว
และรักษาหน้าที่เป็นสิวได้ที่กระทู้ปักหมุดหน้าบอร์ดได้เลยค่ะ

มีคำถามเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ Set - A สอบถามเพิ่มเติมได้เลยค่ะ
ปัจจุบันก็ยังใช้อยู่ครบเซทเลยค่ะ

Step ต่อไป > Eye Clear!!!!!

บอร์นทูบี ไฉไล!

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สุดยอดมากๆๆเลยค่ะคุณแสตมป์สวยขึ้นยังกะคนละคนเลยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
113 
ตอบกลับ porgn ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ ที่สวยนี่คือ "ผิว" ชิ๊มิ๊อ่ะ
อิอิ ถ้าผิวดีขึ้น เราก็เสริมเติมแต่งอะไรก็ได้เนอะ ทำทรงผมอะไรก็ได้ ประมาณนี้
เป็นกำลังใจกันต่อไปนะคะ จุ๊บๆ เฮ้ๆ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ stampsiam ตั้งกระทู้

อร๊ายยย !!!! แสตมป์ แฟนคลับ แอดมินเป็นสาวกคุณแสตมป์มานานมาก
นานๆจะเข้ามาทักทายให้เห็นหน้าเห็นตาสักที คิดถุง จุงเบย อิอิ
แอดมินว่าจะรวบรวมกระทู้ของคุณแสตมป์ให้เป็นกระทู้แห่งปี
เพื่อสมาชิกท่านอื่นๆที่ตามดูจะได้เข้ามาดูง่ายขึ้น
รูปนี้ถ่ายให้กันสดๆ ร้อนๆ เลยใช่มั้ยค่ะเนี่ย สวยขึ้นเป็นกองเลยนะคะ
ทำงานหนักอย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยนะคะ จะได้สวยใสออกมาจากขึ้งในกันเลย

ความคิดเห็น

stampsiam  โพสต์เมื่อ 2013-8-7 16:25

เค้าได้เสื้อแล้วอ่า น่าร๊วกอ่ะ >:< ชอบมากๆ เลยค่ะ ขอบคุณนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
113 
ตอบกลับ ms.borntobe ตั้งกระทู้

ขอบคุณกร๊าบ ซาบซึ้งชิงๆ รุยอ่ะ
น๊านนนนน อยากจะแอ๊บแบ๊วบ้าง อิอิ
    ตอนนี้ยังไม่ใสกิ๊กนะคะ หลุมสิว แล้วก็รอยแผลสิวเมนส์
ที่เด่นชัด คือ ตาเป็นแพนด้ามากๆ มีงานร่างกฎหมายไม่ได้ออกต่างจังหวัดแล้วค่ะ
แต่ว่านอนดึก ตื่นเช้า ช่วงนี้เลยกลายเป็นปอบหยิบเวอร์ชั่น2013 ไปเลยค่ะ
     เมื่อคืนเพิ่งทากระปุกนี้ไป ตื่นมาใช้น้ำเปล่าล้างหน้า ซับๆ หมาดๆ
เอามือแตะๆ หั๊ยย๊ะ!!! เริ๊สสสสสส มาก!!!
     ใครอยากรู้ ต้องลองเองนะจ๊ะ จะได้สัมผัสกับคำว่า "ผิวเด้ง" เป็นอย่างไร อิอิ
ทำให้อยากแล้วก็จากไป บ๊าบาย

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

อร๊ายยย...ปอบหยิบเวอร์ชั่น2013 ยอมค่ะ น่ารักมาก
สงสัยจะมาหยิบ Borntobe มาแน่ๆเลยคะ
ช่วงนี้อยู่ใน กทม. ไม่ค่อยได้ออกต่างจังหวัดหรอค่ะ
ฝนตกบ่อย อย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
113 
ตอบกลับ ms.borntobe ตั้งกระทู้

จะหยิบ Eye Clear มาเคลียร์ใต้ตาเนี่ยค่ะ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

พักผ่อนบ้างนะคะ เดี๋ยวไม่มีเวลานับเงินนะคะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-9-25 20:39.