สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

3845

เข้าชม

1

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
go

[RETOUCH] หน้าคุณใสไม่มีจุดแล้วหรือเปล่าค่ะถึงดี

คุณป็อทค่ะ หน้าคุณใสไม่มีจุดด่างดำแล้วหรือเปล่าค่ะ ถึงดูขาวขึ้นและใสมากขนาดนี้
        คือว่าก้อยอายุ 42 แล้วนะค่ะ ก็พยายามใช้ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวต่าง ๆ อยู่ แต่เท่านี่เห็นคุณป็อทใช้
มันใสมาก ๆ เลยค่ะ ถ้าก้อยมีหน้าตาแบบนี้ใช้แล้วจุดต่าง ๆ ที่มีจะลดไปได้ไหมค่ะ หรือจะมีโอกาสหน้า
ไม่มีจุดเลยเหมือนคุณป็อทได้ไหมค่ะ (รูปตามแนบค่ะ
New Image.jpg

รบกวนทีมงาน, คุณป็อท, หรือคุณหมูช่วยตอบคำถามหน่อยค่ะ เพราะกำลังจะสั่งซื้อค่ะ คิดว่าตัวนี้ถ้าใช้ได้กับ
ก้อยและให้สภาพดีต่อไป ก็จะไม่ใช้ตัวอื่นแล้วค่ะ

ระดับการใช้งาน
100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ koyfasai ตั้งกระทู้

ได้เลยค่ะ สำหรับ Borntobe ของเรา จะช่วยเกี่ยวกับจุดด่างดำ รอยแดง รอยคล้ำจากสิว ฝ้า กระ
จะจางลง และปรับผิวหน้าเราให้สว่างกระจ่างขึ้นอย่างต่อเนื่องคะ แนะนำว่าโทรเข้าสอบถามกับพนักงาน
ก่อนดีกว่าคะ จะได้แนะนำตัวที่เหมาะให้กับสภาพผิวที่แตกต่างกันให้นะคะ Borntobe : 02-5780081

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-9-24 14:54.