สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

5385

เข้าชม

10

ตอบกลับ
กลับไปที่

น้องใหม่ Born to Be

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
13 
go

[RETOUCH] น้องใหม่ Born to be

แปลกใจค่ะ..สั่งซื้อสินค้าผ่านหน้าเว๊ปแต่ไม่มีโชว์..ไม่แน่ใจว่าเกิดอารายขึ้น..ช่วยแนะนำที
สินค้าดีบอกต่อ นั้นคือสุดยอดของผลิตภัณฑ์:

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ kan_kan ตั้งกระทู้

ตอนสั่งซื้ออาจจะมีการสั่งซื้อไม่สำเร็จคะ
อาจจะโทรเข้ามาสั่งกับพนักงานได้เลยคะ
Borntobe : 02-5780081

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากใช้ผลิตภัณฑ์มากคะช่วยแนะนำในการใช้ด้วยคะ
และแนะนำผลิตภัณฑ์ให้ด้วยคะ
เป็นสิวรูขุมขนกว้างหน้าไม่เรียบเนียนเลยคะพี่หมู
ขอบคุณคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
64 
ลองโทรเข้ามาปรึกษาน้อง ๆ B2B ดูสิคะ น้อง ๆ เค้าก็ให้คำปรึกษาได้ดีทีเดียว

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ jeep0701 ตั้งกระทู้

เป็นคนผิวแพ้ง่ายด้วยมั้ยคะ จริงๆแล้วสิวเกิดจากหลายปัจจัยนะคะ
ทั้งฮอร์โมนภายในร่างกาย อาหารการกิน และแบคทีเรียรอบตัวเรา
แนะนำว่าโทรเข้าสอบถามกับพนักงานก่อนดีกว่าคะ
จะได้แนะนำตัวที่เหมาะให้กับสภาพผิวที่แตกต่างกันให้นะคะ Borntobe : 02-5780081

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ hana ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากๆนะคะ ที่เข้ามาช่วยตอบแทนน้องๆพนักงาน
คิดถึงพี่บุหงาคะ อย่าลืมรักษาสุขภาพนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
64 
รัก B2B เหมือนญาติไปแล้ว งั้นมีอะไรดี ๆ พอช่วยได้เราต้องช่วยกัน ...
ขอบคุณค่ะที่เป็นห่วง...ตอนนี้ก็กำลังเป็นไข้อยู่... หุหุ  
แต่รับรองไม่มีผลกับการใช้ผลิตภัณฑ์ ยังใช้ทุกตัว (ไม่เห็นเกี่ยวกันเลย 555)
เพิ่งสั่ง set M ไปได้ของแล้วด้วยค่ะ ได้กันแดดแถมมาด้วย
ขอบคุณ B2B มากค่ะ    น้อง B2B ก็รักษาสุขภาพด้วยเช่นกันนะคะ
Loving B2B so muchhhhh

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
13 
ดูสินค้าแล้ว set ราคา 5750 บาท คนผิวแพ้ง่ายใช้ได้หรือเปล่า เพราะปกติสั่งซื้อเป็นตัว                           มี Retouch treatment  Born to be Moisturizer  Sunscreen SPF100  Face Detox ตัวนี้สีฟ้าค่ะ..เจ้าหน้าที่ไม่ให้ใช้สีส้ม อยากทราบว่าสีส้มมันทำให้หน้าเป็นอย่างไรบ้างค่ะ แล้วทำไมถึงใช้ไม่ได้ ใช้มาได้ เกือบ 2 เดือนแล้ว แต่สิวอุดตันเหมือนหน้าเป้นผืน แล้วแดงเป็นจ่ำๆ ไม่ค่อยใสสักทีเป็นเพราะอะไร แนะนำหน่อยนะค่ะ
สินค้าดีบอกต่อ นั้นคือสุดยอดของผลิตภัณฑ์:

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

สำหรับ Face Detox สีส้ม ไม่ถึงกับใช้ไม่ได้หรอกนะคะ
เพียงแต่ใช้ไม่บ่อย และไม่เหมาะกับผิวแพ้ง่ายค่ะ
ตัวสีส้มจะช่วยในเรื่องของการผลัดเซลล์ผิวที่เสื่อมสภาพแล้ว
และช่วยกระชับรูขุมขน ไม่จำเป็นต้องใช้บ่อยค่ะ
สัปดาห์ละครั้งก็เพียงพอแล้วคะ

ส่วนผิวอุดตันที่เหมือนจะเป็นผื่น อาการประมาณไหนค่ะ
แนะนำว่าโทรเข้ามาปรึกษากับพนักงานดีกว่าค่ะ
จะได้สอบถามถึงวิธีการใช้ผลิตภัณฑ์ด้วยคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
13 
อยากให้แนะนำหน่อยค่ะ...ตอนนี้ผิวแห้งมากๆ ต้องการให้ผิวชุ่มชื้นมีออร่า..ที่สำคัญแพ้ง่าย..แนะนำใช้ตัวใหนดีค่ะ..ไม่ได้ใช้นานแล้ว..แต่ถูกใจผลิตภัณฑ์ เคยใช้เซรั่ม..แล้วก็รีทัช..ดีท๊อก.. 3ตัวนี้ ช่วงนี้มีโปรโมชั่นหรือเปล่าค่ะ..ไม่ได้เข้ามานานแล้วเป็นสมาชิกค่ะ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ผิวแพ้ง่ายด้วยมั้ยค่ะ ถ้าเป็นผิวแพ้ง่ายแนะนำ 3 ตัวค่ะ Retouch ช่วยดูแลจุดด่างดำต่างๆ รอยแดง คล้ำ จากสิวฝ้ากระ ให้จางลง พร้อมปรับผิวหน้าเราให้สว่างกระจ่างขึ้น Face Detox สีฟ้า เป็นตัวล้างสารเคมีตกค้าง ยิ่งล้างหน้ายิ่งใส Moisturizer ช่วยคงความชุ่มชื้น ช่วยบรรเทาอาการอักเสบของผิวคะ แนะนำว่าโทรเข้าสอบถามกับพนักงานก่อนดีกว่าคะ จะได้แนะนำตัวที่เหมาะกับสภาพผิวให้นะคะ Borntobe : 02-5780081

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-9-25 20:20.