สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

13438

เข้าชม

39

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 
go

[ทั่ว ๆ ไป] สมาชิกใหม่ครับ

แวะเข้ามาทักทายพี่หมู และเพื่อนๆ ทุกๆ คนนะครับ
เพิ่งตัดสินใจสั่งซื้อสินค้าไป(เซ็ต A) หากมีอะไร
แนะนำเกี่ยวกับการใช้ ยินดีและขอบคุณล่วงหน้าครับ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ tongjazz ตั้งกระทู้

ด้วยความยินดีเลยคะ ยินดีต้อนรับเข้าสู่ครอบครัว Borntobe นะคะ
สามารถโทรเข้ามาสอบถามรายละเอียดสินค้า หรือวิธีการใช้ได้เลยนะคะ
หรือว่าได้รับสินค้าแล้วยังไม่มั่นใจในวิธีการใช้ ก็โทรเข้ามาสิบถามได้เลยคะ
Borntobe : 025780081

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 
ขอบคุณครับพี่หมู  หลังจากได้ใช้สินค้าแล้วปลื้มมากครับไว้จะมารายงานผลนะครับ...

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

สัญญาแล้วนะคะว่าจะกลับมารีวิวให้ได้ชมกัน
เราสัญญาว่าจะคอยติดตามและเป็นกำลังใจให้นะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 
ตอบกลับ ms.borntobe ตั้งกระทู้

รีวิวการใช้ไปครั้งหนึ่งแล้วครับ ^^

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ขอบคุณมากจริงๆคะ คุณอมรเดช
ในการสั่งซื้อครั้งต่อไปอย่าลืมแจ้ง user ในเวบบอร์ดนะคะ
พี่หมูที่ของขวัญเล็กๆน้อยๆแทนคำขอบคุณจากใจให้ค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 
ตอบกลับ ms.borntobe ตั้งกระทู้

ขอบคุณเช่นกันนะครับ จองไปเรียบร้อยละครับ เดี๋ยวไงโทรมาแจ้งสินค้า
จะแจ้ง user นะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับพี่หมู...

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ประมาณสิ้นเดือนหรือต้นเดือน สินค้าน่าจะเข้ามาแล้วนะคะ
ต้อขออภัยด้วยจริงๆนะคะ พี่ต้องให้รอ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 

ไม่เป็นไรครับ จะพยายามใช้ที่มีอยู่ให้ถึงสิ้นเดือนครับ ^^

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ขอบคุณมากๆคะ   

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 
สินค้าใกล้มายังครับพี่หมู รอคอยอยู่ครับ...

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ใกล้แล้วค่ะคุณต๋อง ใจเย็นๆนะคะ
แอดมินเข้าใจความรู้สึกลุกค้าทุกท่านนะคะ
เพราะตอนนี้ของแอดมินหมดเกลี้ยงแล้วเหมือนกัน
ยังไงถ้าสินค้ามาแล้ว จะรีบโทรหาคุณต๋องเลยนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 

ครับผม รอๆ อยู่ครับ รีบมาไวๆ นะ Detox

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ได้เลยค่ะ ต้องขออภัยด้วยนะคะ   

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 

ครับผมยังไงก็รอครับ...

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ข่าวดีนะคะคุณต๋อง ตอนนี้ตัว Active ถึงเมืองไทยแล้วนะคะ
อยู่ในขั้นตอนการบรรจุแล้วค่ะ สัปดาห์หน้า น่าจะเริ่มส่งได้แล้วค่ะ
ต้องขออภัยด้วยจริงๆนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 

ข่าวดีจริงๆ ครับ เพราะตอนนี้ใกล้จะหมดเต็มทีละครับ ขอบคุณสำหรับการแจ้งข่าวนะครับ...

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ตอนนี้สินค้าเข้ามาเรียบร้อยแล้วนะคะ รอพนักงานติดต่อกลับได้เลยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เป็นสิวใช้ตัวไหนดีค่ะ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ ree_maria@hotma ตั้งกระทู้

ผิวแพ้ง่ายด้วยมั้ยค่ะ ถ้าเป็นผิวแพ้ง่ายแนะนำ 3 ตัวค่ะ
- Retouch ช่วยดูแลจุดด่างดำต่างๆ รอยแดง คล้ำ จากสิวฝ้ากระ ให้จางลง พร้อมปรับผิวหน้าเราให้สว่างกระจ่างขึ้น
- Face Detox สีฟ้า เป็นตัวล้างสารเคมีตกค้าง ยิ่งล้างหน้ายิ่งใส
- Moisturizer ช่วยคงความชุ่มชื้น ช่วยบรรเทาอาการอักเสบของผิวคะ
แนะนำว่าโทรเข้าสอบถามกับพนักงานก่อนดีกว่าคะ จะได้แนะนำตัวที่เหมาะกับสภาพผิวให้นะคะ
Borntobe : 02-5780081   

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 
ขอบคุณครับ จัดการซื้อเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ตัวเดิมกำลังจะหมดพอดีเลยครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 
ตอบกลับ ree_maria@hotma ตั้งกระทู้

ตามที่ทีมงานพี่หมูตอบเลยครับ ผลิตภัณฑ์ใช้ดีมากครับ ล้างหน้าให้สะอาด
สิวอุดตันก็จะไม่เกิดครับ ส่วนสิวฮอร์โมนอย่างที่พี่หมูเคยตอบไป ยังไงมัน
ก็ต้องเกิด แต่เกิดแล้วเราดูแลรักษาอย่างถูกวิธีก็ไม่เกิดรอยแผลครับ

อย่าลืมมาเป็นครอบครัวบอนทูบีด้วยกันนะครับ...

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ขอบคุณมากนะคะคุณต๋อง ที่เข้ามาช่วยตอบแทนแอดมิน
ข้อมูลแน่นมากเลยนะคะเนี่ย ช่วงนี้แอดมินยุ่งมาก
มีการสั่งซื้อเข้ามาอย่างล้นหลาม
อาจจะเข้ามาตอบช้าบ้าง เร็วบ้าง ต้องขออภัยด้วยนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 
ยินดีครับผม ช่วยๆ กันครับ เพราะเราคือครอบครัวบอนทูบี ^^

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

น่ารักที่สุดเลยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 

ลงรูปสินค้ากับของแถมที่ได้มาตามสัญญาแล้วนะครับ ^^

ขอบคุณอีกครั้งนะครับพี่หมู...

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ขอบคุณมากนะคะ คุณต๋องเห็นแล้ว
นึกว่าคุณต๋องจะเป็นนายแบบ
ใส่เสื้อให้ดูสักหน่อย   

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 

ไม่ได้เป็นนายแบบอะครับ ^^

ช่วงนี้งานเย๊อะ T^T

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
113 

ใช้ดีจริงๆค่ะ มีแต่คนมาถาม แสตมป์กลายเป็นแม่ค้าไปแว๊ววว

บอร์นทูบี ไฉไล!

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ stampsiam ตั้งกระทู้

เริ่ดค๊าาา !! ส่วนใหญ่ลุกค้าเราเป็นแบบนี้กันแทบทุกคน
ใช้เองแล้วดีเห็นความเปลี่ยนแปลง คนรอบช้างเริ่มทัก
แล้วก็ใช้ตามทั้งนั้น จนในที่สุดก็เป็นตัวแทนจำหน่าย
สวนด้วย รวยด้วย Borntobe เท่านั้นจัดให้ค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-9-24 14:54.