สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

3879

เข้าชม

7

ตอบกลับ
กลับไปที่

น้องใหม่ Born to Be

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
13 
go

[RETOUCH] น้องใหม่ born to be

ก่อนอื่นก็ขอ สวัสดีก่อนแล้วกันนะค่ะ พี่หมูสุดสวย มีคำถามอยากถามค่ะ  ครีมทากลางคืน retouch ให้ทาสัปดาละ 2-3 ครั้งเองเหรอค่ะ ถ้าจะทาทุกคืนจะมีปัญหาอย่างไรบ้าง
ตอนนี้ใช้ผลิตภัณตัวนี้อยู่ รู้สึกว่าหน้าดีขึ้นจริงๆ จะใช้ไปสักระยะก่อนค่ะ แล้วก็จะจำหน่ายด้วย  วันนี้ฝากแค่นี้นะค่ะ
สินค้าดีบอกต่อ นั้นคือสุดยอดของผลิตภัณฑ์:

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
เนื่องจากว่ารีทัชเป็นทรีทเมนต์เข้มข้นค่ะ ใช้ตามข้อบ่งใช้ที่แนบจะเห็นผลได้ดีและเป็นประโยชน์กับลูกค้ามากกว่า ถ้าจะทาติดกันทุกวันในช่วงสัปดาห์แรกสามารถทำได้แต่ว่าหลังจากนั้นใช้ตามวิธีที่แจ้งไปจะดีกว่าค่ะ หวังว่าจะได้ร่วมงานกันเร็วๆนี้นะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
13 
อยากได้ครีมบำรุงกลางวันค่ะ เป็นคนผิวหน้าแห้ง ควรใช้บำรุงตัวใหนค่ะ ราคาสมาชิก ราคาเท่าไหร่ รบกวนด้วยนะค่ะ
สินค้าดีบอกต่อ นั้นคือสุดยอดของผลิตภัณฑ์:

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
ตอบกลับ kan_kan ตั้งกระทู้
แนะนำ Moisturizer เหมาะกับคนผิวแห้งแพ้ง่ายโดยเฉพาะเลยคะ จะช่วยคงความชุ่มชื้น โอบอุ้มน้ำหล่อเลี้ยงผิวให้คงอยู่ตลอดทั้งวัน มีคุณสมบัติในการฟื้นฟู และปกป้องผิวจากมลภาวะต่างๆได้อย่างลงตัว ช่วยบรรเทาอาการคัน ผื่นแพ้ทางผิวหนัง มีส่วนช่วยลดการอักเสบของผิวด้วยคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
13 
เคยสั่งสินค้าแล้วนะค่ะ ไม่ทราบว่าได้ในราคาสมาชิก ตามที่เอกสารแนบมาทุกรายการเลยหรือเปล่าค่ะ ตอบด้วยนะค่ะจะได้สั่งสินค้าด้วย ขอบคุณค่ะ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ในตัวที่มีราคาสมาชิก คุณkan_kan สามารถซื้อได้ในราคาสมาชิกได้เลยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
13 
ขอบพระคุณมากค่ะ

100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 

ยินดีรับใช้ค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-7-20 23:27.