สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

3366

เข้าชม

1

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
64 
go

[RETOUCH] Retouch สูตรใหม่

รบกวน B2B ช่วยตอบหน่อยค่ะ
Retouch สูตรใหม่มีการปรับเปลี่ยนกลิ่นด้วยหรือเปล่าคะ
หรือว่าเรารู้สึกไปเอง เพิ่งได้ใช้สูตรใหม่ค่ะ รู้สึกว่ากลิ่นมันจะแรงกว่าสูตรเดิมมาก
ไม่ใช่กลิ่นหอม ๆ นะคะกลิ่นออกจะฉุน ๆ  แต่สูตรเดิมจะหอมอ่อนๆ
ช่วยตอบหน่อยค่ะ ถ้าเป็นการปรับเปลี่ยนกลิ่น
แต่คุณภาพไม่เปลี่ยน ก็ OK ค่ะ

ระดับการใช้งาน
100 
เครดิต
โพสต์แล้ว
607 
สำหรับสูตรใหม่นี้ มีการเพิ่มส่วนประกอบพิเศษ เน้นเรื่องความสว่าง กระจ่างใสขึ้น
อาจจะทำให้กลิ่นเปลี่ยนไปจากเดิมบ้างนิดหน่อย
แต่รับรองว่าประสิทธิภาพมากกว่าขึ้นกว่าเดิมแน่นอนค่ะ
ยังไงต้องขอขอบคุณสำหรับคำติชมที่มีเข้ามานะคะ
ทางเราจะจะรับไว้พิจารณาและแก้ไขต่อไปค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-21 02:59.