สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

53319

เข้าชม

80

ตอบกลับ
กลับไปที่
เจ้าของ: ปิ๊ค

[Face Detox] เเกนนำฝ่ายชาย..หลังจากใช้เเล้วดีจริงครับ

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
92 
เพิ่งได้ใช้วันนี้เอง รู้แล้วว่าพี่หมูหรือทุกคนพูดจริง ไม่แพ้เลยคับหน้าใสเลยครั้งเดียวก็เห็นผลแล้วรับรองคับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
148 
เยี่ยมมากค่ะพี่ติน
joly ตัวแทนผู้ใช้จากเชียงใหม่

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
92 
ขอบคุณ พี่หมู และ น้อง หลา มากคับ สำหรับคำแนะนำดีๆ สุดท้ายผมก็ได้มาเป็นสาวกอีกคนหนึ่ง ขออย่างเดียว อย่าเลิกผลิตอย่าเลิกขาย เพราะไม่รู้จะหาครีมตัวไหนที่ราคาย่อมเยาวและราคาไม่สูงแถมคุณภาพเกินราคามากๆ ได้ที่ไหนอีกแล้ว ขอบคุณอีกครั้งสำหรับสิ่งดีๆแบบนี้ ไม่แปลกใจที่พี่หมูใช้คำว่า Born to be เลยจริงๆ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
92 
สามวันแล้วที่ใช้มา เหอๆ สภาพหน้าผมดีขึ้นเรื่อยๆเหมือนครีมกำลังปรับสภาพผิวให้ดีขึ้นจากข้างในขึ้นมา ถือว่าสุดยอดมาก หน้าเรียบขึ้นความมันน้อยลงมาก (เพราะเป็นคนผิวมันมาก) อยากที่พูดจริงสิวเม็ดต่อไปไม่ขึ้นจริงๆ ผมหน้าจะแพ้กระจายมากต้องกินยาแก้แพ้ผิวหนัง วันเว้นวัน ตอนนี้ไม่ต้องกินแล้วที่สำคัญหน้าไม่แพ้เลยรับรอง หน้าสว่างขึ้นจริงๆ จะรอหน้าใสคับคงต้องใสไปเรื่อยๆก่อนแล้วมาติดตามกันต่อไป สำหรับคนที่อ่านเจอนะคับแล้วยังไม่ได้ใช้แล้วอยากใช้ไม่ต้องหาข้อมูลจากใครอีกแล้ว ลองสั่งมาลองดู เงิน2พันกว่าบาทที่ท่านได้จ่ายไปผมรับรองว่าไม่ผิดหวังแน่ๆ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ไม่ทราบว่ามีพวก tester มั้ยคะ พอดีเป็นคนผิวแพ้ง่าย เหมือนเคยใช้พวก SK-II จะมีสิวขึ้นทันทีที่ใช้เลยค่ะ และเคยใช้ตัว Absolute White & Bright ซื้อมาทั้ง set เป็นอันว่าแพ้อย่างหนัก ต้องฉีดยาแก้แพ้อยู่ 3 วันเลย กว่าผื่นทั้งตัวและหน้าจะหาย เป็นอาทิตย์เลยคะ z-pel ก้อเคยใช้ แต่คิดว่าไม่ค่อยได้ผลเท่าไหร่คะ
อยากให้คุณหมูขายพวกอาหารเสริมเกี่ยวกับการดูแลรูปร่างและผิวพรรณด้วยค่ะ และน่าจะมีการขาย set tester ด้วย เพราะจะได้ไม่เปลืองมากสำหรับคนที่แพ้ง่ายค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
กัาลังสั่งซื้อเหมือนเลยคะ อยากลองใช้เหมือนกัน มีคนใช้ว่า ดีมากๆ เลยคะ น่าลอง ราคาก็ไม่แพงมาก

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
น่าลองใช้นะคะ  มีคนใช้บอกว่าใช้แล้วดีมากๆเลย ตัวโฟมก็ดี กําลังรอสินค้าอยู่ เมื่อไรจะมาจะได้สั่งซื้อ พอดีวันที่ไปจัดบู๊ดที่ช่อง 3 ก็ไม่มี แย่จัง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
10 
คุณช่วยบอกวิธีใช้หน่อยได้มั้ย  สั่งเซ็ต A  มา

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ดีครับ พอดีเห็นพี่หมูในรายการทีวี สนใจมากครับ ปกติเปนคนหน้าไม่มีสิวครับ ไม่แพ้ง่าย แต่ผิวไวต่อแดดครับ รูขุมขนกว้างด้วย แนะนำหน่อยครับใช้ตัวไหนดีครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ครีมน่าใช้มากเลยคะ ว่าจะลองใช้ดู ^^

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
92 
ผมใช้ ดีท๊อค ตัวสีฟ้าล้างหน้าคับ ใช้ดีมาก แล้งก็ใช้ รีทัช ทาก่อนนอนคับ วันเว้นวันหรือวันเว้นสองวันหรือจะอาทิตย์ล่ะครั้งก็ได้คับแล้วแต่สภาพหน้าของแต่ล่ะท่าน ..... ถ้ามีปัญหาที่ใบหน้ามาก ลองใช้รีทัชก่อนเลยคับเอาอยู่จริงๆยังไม่ต้องใช้ตัวอื่นเอารีทัชไปปรับสภาพหน้าก่อนได้ผลแน่ๆคับรับลอง100% เว้นคนที่สภาพหน้าดีอยู่แล้วนะคับอาจจะไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงมากนักแต่ก็ช่วยบำรุ่งผิวหน้าได้ดี....ช่วยกันบอกพี่หมูกันเยอะๆเลยคับเรื่องให้ทำตัวทดลองขายเพราะผมก็เห็นด้วยมากๆ ผมว่าพี่หมูคงมั่นใจว่าใช้แล้วได้ผลมั่งคับซึ่งก็เห็นด้วยเพราะได้ผลจริงๆ ส่วนของคนที่ยังไม่ได้ลองแล้วกลัวที่จะใช้ผมเห็นด้วยว่าน่าจะมีตัวทดลอง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมู.....

หนูมีสภาพผิวหน้า ค่อนข้างคล้ำ เป็นสิวอีกต่างหาก มีรอยแผลเป็น รูขุมขนกว้าง เนื่องจากบีบสิว และเป็นคนผิวหน้ามัน(มาก) ค่ะ
รบกวนพี่หมูช่วยแนะนำผลิตภัณฑ์ที่เหมาะกับหน้าหนูหน่อย เพราะใกล้จะรับปริญญาแล้วค่ะ แต่ใบหน้ายังดูหมองคล้ำ ไม่สดในเลย

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ต้องเริ่มตัวไหนค่ะ หรือใช้ทั้งหมด

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากใช้จัง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ช่วยอัพเดทกันด้วยนะคะ อยากรู้ว่าใช้แล้วเป็นไงบ้างดีจิงมั๊ย  อยากใช้เซ็ท A ค่ะ  ขอเก็บเงินก่อนนะคะ จะติดตามผลเรื่อย ๆ  จะได้เป็นสาวกอีกคน

ตัวแทนจําหน่าย borntobe นนบุรี

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
37 
อยากบอกด้วยคนว่าของพี่หมูสุดยอดจริงได้ใช้กับตัวเองทุกตัวรู้กสืกชอบมากจนอดใจที่จะเป็นตัวแทนไม่ได้ขอบคุณพี่หมูที่ให้โอกาสและสิ่งที่ดีกับทุกคนค่ะ
ตัวแทนจำหน่ายนนทบุรี wan 089-4849493...081-6137973

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
=> สั่งได้ของได้ 3 อย่างเลย.
=> ทั้งได้สินค้า ทั้งหน้าสวย อีกอย่างได้คุยกับดารา.
=> ดาราคนนี้สวยด้วยนะ ><''
=> ช่วยผมด้วยนะ' พี่หมู.

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
กำลังจะสั่งชุด Promotion A มาใช้ค่ะ  ถ้าได้ผลยังไงจะมาบอกค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
73 
เพิ่งสั่งเซ็ท A ไปครับ ตอนโทรไปคอนเฟิร์มการโอนเงิน
ตอนแรกก็นึกว่าพนักงานรับสาย แ่ต่พอคุยๆ ไป คุยมา
นี่มันเสียงพี่หมูนี่น่า ตกใจมาก และดีใจปลื้มมาก พี่หมู
มารับสายเองเลย ตอนนี้รอสินค้าอย่างใจจดใจจ่อ
อยากใช้และอยากขาวใสเหมือนเพื่อนๆ บ้าง ไว้จะมา
รายงานผลหลังการใช้นะครับ...

ขอบคุณพี่หมูและพนักงานของพี่หมูด้วยครับที่ให้คำแนะนำที่ดี

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สั่งไปแล้วชุด ดีท๊อกซ์ค่ะ  น่าจะได้วันนี้  เดี๋ยวได้ผลอย่างไรจะมารายงานจ้า

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
แหล่มเลย

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-15 03:05.