สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

53018

เข้าชม

80

ตอบกลับ
กลับไปที่
เจ้าของ: ปิ๊ค

[Face Detox] เเกนนำฝ่ายชาย..หลังจากใช้เเล้วดีจริงครับ

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีครับ คือผมอยากจะรบกวนสอบถามหน่อยครับ ผมเป็นคนหน้ามัน เป็นสิวอุดตัน และรูขุมขนกว้าง และที่สำคัญแพ้ง่ายมาก อยากให้พี่แนะนำหน่อยครับ ว่าควรใช้ตัวไหนบ้างหรือเป็นแพ็คเก็จ ถ้าเป็นแยกตัวครีม ราคาเท่าไหร่บ้างครับ ส่วนเป็นแพ็กเก็จราคาเท่าไหร่ครับ ผมมีปัญหาคล้ายพี่เป๊ะเลย 555+ ผมเลยอยากมาใช้ของพี่ครับคือตัวเก่าที่เคยใช้อยู่ตอนนี้เป็น Euserin ครับ ถามเยอะเลย 555+

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะ พอดีเป็นสมาชิกใหม่เข้ามาดูผลิตภัณฑ์และศึกษาข้อมูลอยู่ค่ะ ว่าจะสั่งตัวไหนดีแต่อยากใช้ทุกตัวเลยค่ะ ไม่ทราบว่าตัว whitening ถ้าผิวธรรมดาใช้ได้ไหมคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
face detox  ใช้แล้วหน้านิ่มมากๆๆเลย ค่ะ  หน้าใสด้วย ใช่มา 1 อาทิตย์แล้วชอบมาๆๆๆ ส่วนโลชั่นออล่า ตอนนี้แขนสองข้างสีม่ายเหมือนกันค่ะ (อยาทดลองตามที่พี่หมูบอกน่ะค่ะ) หลังจากใช้ไป 1 อาทิตย์ ตอนนี้ใช้สองข้างแล้วค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ลองใช้ครีมกันแดดแล้วชอบมากค่ะ หาครีมกันแดดคุณสมบัติแบบนี้มานานแล้ว ที่ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่มันเยิ้มเลย ชอบๆ สั่งซื้อไปแล้วด้วยจ้า

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมูคะ แนวโน้มจะมีการทำตัวอื่นเพิ่มไหมคะ เช่นToner อะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งจะสั่งสินค้าไปค่ะ ติ๊กเป็นคนที่ใช้ครีมอะไรก็ไม่ค่อยจะเห็นผล จนไม่รู้ว่าตัวเองต้องใช้อะไรดี บางทีเหมิอนใช้ไปงั้นๆ โดยที่ไม่รู้ว่าจะได้อะไร จะมีผลดีขึ้นหรือไม่ แต่ที่ใช้เพราะไม่มีอะไรจะใช้มากกว่า ที่ตัดสินใจซื้อก็เพราะสุขภาพหน้าของตัวเอง หน้าตาคือหน้าต่างสำหรับทุกๆ อย่าง หน้าตาโอเคทุกอย่างก็จะมีประสิทธิภาพไปด้วย จึงกล้าที่จะเสี่ยงค่ะ ลองดูค่ะ  ไม่แน่ Born to be อาจทำให้ติ๊กมีชีวิตใหม่ก็ได้ค่ะ เมื่อได้ใช้ผลิตภัณฑ์ ติ๊กจะเป็นอีกคนที่จะมาแชร์ความรู้สึกนี้ Born to be  กับนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ผู้ชายเขาใช้อะไรบ้างครับ แต่ละตัวช่วยอะไร และใช้ตอนไหนครับ
ขอทราบจากผู้ใช้จริงๆหน่อยครับ
และสุดท้ายราคาเท่าไหร่ครับ

เด็กใหม่ครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
หวีดดีค่ะ พี่หมูโรสเข้ามาเปนสมาชิกใหม่คะ ยากตัวขาวมากเลย พี่หมูช่วยแนะนำหน่อยคะ ขอบคุนคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สอบถามนะคะ ครีมของพี่หมูสามารถใช้ร่วมกับครีมยี่ห้ออื่นได้ด้วยมั้ยคะ พอดีสนใจครีมล้างหน้า กับมาร์ค ขวดสีฟ้ากะขวดสีส้มนะคะ ใช้สองตัวนี้ร่วมกับตัวอื่นได้มั้ยคะ อยากหน้าขาวใสอ่ะคะ ช่วยหน่อยนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งสั่งเซทบีไปนะคะคุณหมู งานนี้ต้องขอบคุณแอมป์(น้องใหม่ร้ายบริสุทธิ์)นะคะ เพราะได้ยินเค้าพูดในทีวีว่าดีมากเลยซื้อมาใช้ค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ชอบมากครับ. วันนี้ลองวันแรก หน้าใสปิ๊ง ๆ เลย

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ได้ใช่แล้วเวิร์คมากๆๆ เลย รู้สึก ถึงความสะอาดหมดจดอย่างจริงๆๆ ยิ่งล้างหน้ายิ่งใสอยากจะบอกว่าชอบๆๆๆ  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ผมเป็นคนที่มีผิมมันและสิวอุดตันใต้ผิวหนังเยอะมากๆๆๆๆ เคยไปหาหมอหมอบอกว่าเป็นไขมันใต้ผิวหนังต้องกดออก พอ กด ออก งะ อักเสบมากเลย คนที่กดเค้าบอกว่าพอ กด สิวที่ กด ออกเป็นเส้นเลยงะ มีตัวไหนที่พอจะแนะนำให้ผมได้คับ  ติมตามอยู่นะคับพี่หมู แต่ไม่รู้ว่าจะใช้ตัวไหนดี

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ต้องรอ ไปออกบูท ก่อนอะค่ะ  ถ้าอยากได้ตอนนี้ ลองสั่งตัวใดตัวหนึ่งก่อน แล้วจะส่งอึกตัวไปให้ลองค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ล้างหน้าให้สะอาด เป็นสิ่งจำเป็นที่ต้องทำทุกวันนะคะ   
ไม่ว่าจะหญิงหรือชาย   ก็ควรทำความสะอาดผิว  อย่าปล่อยให้สิ่งสกปรก อุดตัน ในรูขุมขนเรา แม้แต่น้ำมันบนใบหน้าเราเอง  สภาวะอากาศที่เป็นพิษ  ก็ทำให้เกิด สิวอุดตันบนหน้าเราได้ค่ะ
มำให้ใบหน้าไม่เรียบเนียน  กระดำกระด่าง Face Detox สามารถดึงสิ่งสกปรก ที่ฝังตัวอยู่ตามปากผนังถ้ำบนผิวหน้าเราได้ ค่ะ
และตัว White De-oxy buble Mask ใช้มาร์ค หน้า ทำให้หน้า ขาวกระจ่างใสขึ้น โดยไม่ต้องทาครีมให้เหนียวเหนอะหนะ ค่ะ
ชุด face Detox ค่ะ ไม่ยุ่งยาก เทห์ ๆ ไม่เหนียวเหนอะหนะ ทำให้หน้าขาวกระจ่างใส ขึ้นเห็นๆ ค่ะ
ลูกชายพี่หมู น้องนาย และเพื่อนนักกล๊อฟ เพื่อนหนุ่ม ๆ ที่โรงเรียน อินเตอร์ ตอนนี้ใข้กันเยอะเลยค่ะ
จริงๆ ถ้าผู้ชายดูแลตัวเองดีๆ ขยันขยัน หมั่นทาครีมบำรุง ผิวก็ใส น่ามองได้ ไม่แพ้ผู้หญิงนะคะ  แล้วเด๊ยวนี้ ผู้ชายก็หันมาดูแลผิวหน้าตัวเองกันเยอะเลยค่
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
วันนี้เพิ่งสั่งไปทางเว็ป ไม่ถึงครึ่งชั่วโมงพี่หมูโทรกลับมา ตอนแรกไม่คิดว่าจะเป็นพี่หมู พอคุยไปคุยมา..พี่หมูนี่นา ตกใจหมดเลยค่ะ 55  น่ารักมากเลยค่ะ ดูแลลูกค้าเองแบบนี้ รู้สึกดีมากๆเลยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งเป็นสมาชิกกับทางเว็บครับ สั่งซื้อไป ชุด face detox กับ retouch ครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
กำลังรอของอยู่ค่ะอยากใช้มั่งจัง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้ Face Detox  กับครีมเดิมที่ใช้อยู่ได้มั้ยคะ
หรือถ้าใช้ตัวรีทัชแล้วต้องเลิกใช้ครีมเดิมไปเลยมั้ยคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
แล้วถ้าใช้ต้องทาคอด้วยมั้ย
กลัวว่าจะหน้าขาวคอดำ อ่ะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สมัครสมาชิกแล้ว และสั่ง ชุด M มาใช้ได้ประมาณอาทิตย์นึง หน้านิ่มขึ้นมาก แบบรู้สึกได้จริง ๆ ค่ะ
หน้าไม่มันเหมือนเมื่อก่อน และรู้สึกว่าหน้าเราเริ่มเนียน ใส ขึ้นเรื่อย ๆ... ชอบค่ะ อยากให้ได้ลองกันนะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เป็นสมาชิกใหม่คะ สนใจสินค้าเหมือนกัน ขออ่านข้อมูลแป๊บ เด๋วจะสั่งซื้อ แ่นอน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
มาคอนเฟิร์มอีกคนคับ ชื่อโบ๊ทคับ เป็นเด็กเชียงใหม่ พี่อ้อ ที่เป็นตัวแทนจำหน่ายของเชียงใหม่แนะนำให้ใช้ ครับ เพิ่งใช้มาสองอาทิตย์  รู้สึกดีขึ้นมากเลยคับ ปกติโบ๊ทจะมีปัญหาเรื่องรอยแผลจากสิวอ่าคับ (แหะๆ เมื่อก่อนไม่ค่อยดูแลตัวเองอ่าคับ เป็นสิวก้ชอบบีบ ชอบแกะมัน ก้เลยเป็นรอยอ่าคับ ) สังเกตเห็นเลยคับว่ารอยมันจางลง บางที่ที่เคยเป็นรอยนิดหน่อย ตอนนี้ก้ไม่ค่อยเห็นแล้วครับ อีกอย่างที่สังเกตได้หลังจากใช้ครั้งแรก หน้าเรามันจะเด้งขึ้นอ่าคับ รู้สึกเลยว่ามันตึงกระชับตั้งแต่ครั้งแรกเลยคับ อีกอย่างกลิ่นก้หอมด้วย ลืมบอกไปครับตัวที่ใช้อยู่ตอนนี้ใช้ face detox ครีม retouch แล้วก้กันแดดคับ ตัว face detox สีส้มตอนใช้ชอบมากเลยคับ ตอนที่มันเป็นฟองอ่าคับสนุกมากเลย ฮ่าๆ แล้วก้กันแดดไม่เหนอะนะด้วยนะคร้าบ

มาช่วยยืนยันการันตีคับว่าผู้ชายก้ใช้ได้นะครับ ใช้ได้ดีด้วยคร้าบบบบ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีครับ เพิิ่งเป็นสมาชิก
ขอคำแนะนำครับ ควรเริ่มใช้ผลิตภัณฑ์ ตัวไหนก่อนครับผม
ขอบคุณครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ไม่มีใครตอบเลยช่วยตอบหน่อยครับ อยากใช้สินค้าครับ

สวัสดีครับ เพิิ่งเป็นสมาชิก
ขอคำแนะนำครับ ควรเริ่มใ ...
aud_za เมื่อ 2011-8-25 17:38

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
69 
ของเค้าดีจริงๆๆๆๆ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สิวที่เป็นเม็ดแดงๆๆมันหายแห้งไปเลยคะชอบมากๆมีคนชมเยอะเลยว่าไปทำอะไรมาหน้าใสเชียวชาวด้วยชอบมากๆคะตอนนี้จะสั่งตัว Face Detox คะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สิวที่เป็นเม็ดแดงๆๆมันหายแห้งไปเลยคะชอบมากๆมีคนชมเยอะเลยว่าไปทำอะไรมาหน้าใสเชียวชาวด้วยชอบมากๆคะตอนนี้จะสั่งตัว Face Detox คะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เป็นคนผิวแพ้ง่ายมากค่ะ จะเริ่มใช้ตัวไหนดีค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้ Face Detox , Mask , Retouch มา 10 วันแล้วอ่ะค่ะ อ่านในกระทู้เห็นคนอื่นเค้าเห็นความเปลี่ยนแปลงกันเร็วมาก แต่ทำไมตัวเราเองยังไม่ค่อยเห็นความเปลี่ยนแปลงเท่าไหร่เลย
มีอะไรแนะนำมั่งใหมค๊ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-9-23 19:36.