สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

53319

เข้าชม

80

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
12 
โพสต์แล้ว
go

[Face Detox] เเกนนำฝ่ายชาย..หลังจากใช้เเล้วดีจริงครับ

ครับสำหรับผู้ชายหรือผู้หญิง ที่กำลังตัดสินใจว่าจะดีจริงไหมหรือหาข้อมูลอยู่
ปิ๊คขอบอกว่าของพี่หมูเขาดีจริงครับ อย่างเเรกที่รู้สึกได้หลังจากใช้Face detox  คือหน้าจะนุ่มนุ่ม เเละก็รู้สึกว่ามันสะอาดหน้าจับดี

เเละอีกตัวที่ปิ๊คได้ซื้อคือ RETOUCH ตัวนี้พอทาไปก็หอมดีครับ ไม่ใช่เเค่หอมหน้าใช้ครับ เเต่หลังจากตื่นขึ้นมาล้างหน้าตอนเช้า
รู้สึกสบายหน้าเเล้ว ยังทำให้หน้านุ่ม เลยจับเล่นอยู่นาน(ระวังสิวขึ้นนะถ้าจับบ่อย) เเต่มันน่าจับจริงจริง
ปกติเป็นคนหน้ามัน วันนี้หน้าไม่มันเลย ก่อนออกจากห้องก็ทาครีมที่เคยใช้ปกติเเล้วก็ออกมา เเป้งก็ไม่ต้องทาเหมือนเมื่อก่อน

ผู้ชายคนไหนยังสงสัยถามผมได้ครับหรือคนในกำลังตัดสินใจก็เเลกเปลี่ยนความเห็นกันได้ครับ
ผมไม่ได้อะไรจากการที่ออกมาชื่นชมเลย เเต่อยากให้ได้เจอสิ่งที่ดีดี เเบบที่ผมได้รับครับ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้ดีมากๆครับน้าหมู สุดยอด!! ขนาดแค่วันเดียวเองนะเนี่ย

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
55 ขอรูปหน้าหล่อ ๆ มาโชว์กันบ้างนะคะ  
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
12 
โพสต์แล้ว
เดี๋ยวเอามาลงครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
รอชมๆ ^^

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ผมก้ออยากใช้คับ.....ช่วงนี้เก็บเงินอยู่
my born to be เดวเจอกาน อิอิ...

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
52 
เข้ามาตอบแทนพี่หมูนะคะ เพราะลีใช้อยู่ ใช้ได้ทั้งเช้าเย็น ถ้าไม่กลัวเปลื่องค่ะ ลีใช้เฉพาะตอนเย็นทำความสะอาดในแต่ละวันค่ะ. มีเคล็ดลับนิดหนึ่งสำหรับผู้ชายน่าจะชอบ. ถ้าใช้ตัว บับเบิ้ลมารค์ ในช่วงเช้าหน้าจะใสไปตลอดวัน โดยไม่ต้องทาครีมเลยค่ะ หน้าใสไม่มัน??ยังคิดอยู่เลยว่า ถ้าเป็นผู้ชายไม่แต่งหน้าลีจะทำแบบนี้ทุกวันเลยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
มา confirm ให้ค่ะว่าดีจริง  แนะนำให้เพื่อนผู้ชายลองใช้ Retouch ใช้แค่ 2 ครั้ง เค้าติดใจมากๆ
เจอกันก้อพูดอยู่นั่นแหละ ว่าหน้านุ่ม หน้านุ่ม ลองจับหน้าดูมั๊ย เลยได้ถอย Set B ไปแล้ว 1 ชุด

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
19 
คอนเฟิร์มเหมือนกันค่ะ  แฟนพี่ใช้แล้วหน้าเด้งยิ่งกว่าพี่อีกค่ะ  
ปกติผู้ชายไม่ค่อยชอบทำอะไรหลายขั้นตอน  พอแฟนพี่ลองมาใช้  ปรากฎว่าติดใจจนต้องซื้อต่อเลยจ้ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เดวใช้มั่ง
เดวมาบอก

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อิอิ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
19 
มีรุ่นพี่ เพื่อนๆ ผู้ชายหลายคนได้ใช้แล้วถูกใจหลายคนเลยจ้ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
16 
อยากใช้บ้างจัง กลัวแพ้อ่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
ขนาดคุณหมูเป็นคนแพ้ง่ายยัง OK เลย

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
26 
พอจะรู้จัก z-pel กันไหมค่ะ ดาราใช้เหมือนกัน ขาวใสเหมือนกัน
ลังเลจัง ใช้อะไรดี ช่วยแนะนำด้วยคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
52 
รู้จักค่ะ  เคยสั่งมาใช้  1 ตัว แล้วไม่ได้ผล โทรไปบอกเค้า เค้าบอกว่า ต้องซื้อใช้เป็นเซ็ทถึงจะเห็นผล  ก็เลยซ์ัอตามที่เค้าบอก  พอเอามาใช้ แพ้อย่างรุนแแแรง ค่ะ โทรไปถามเค้าอึกรอบ เค้าบอกว่าไม่รับผิดขอบเพราะ เราไม่ได้ใช้ของเค้า ยี่ห้อเดียว ก็เลยจบกันที ไม่อยากตอแย เป็นความผิดเราเอง ที่หลงเชื่อ พรีเซ็นเตอร์ ดารา ที่ถูกจ้างมาถ่ายรูปให้เฉยๆ
ต้องเสียเงินรักษาหาหมอ อยู่นาน  บอกได้คำเดียวว่า  แย่มาก แพ้กระจาย ไม่มีใครรับผิดชอบ ต้องไปรักษาเสียค่ารักษาไปเยอะมาก

มาเจอ ของพี่หมู พิมพ์ผกา แล้วได้คุยกับพี่หมูด้วยตัวเอง พี่เค้า  เป็นเจ้าของเอง ลงทุนเอง ด้วยตัวคนเดียว ไม่ได้ถูกจ้างมาเป็นพรีเซ็นเตอร์    แล้วให้คำแนะนำดีมาก เสียงเย็น ฟังดูใจดีมากด้วย  พี่เค้าบอกว่าใช้รักษาหน้าให้ลูกชายเค้าด้วย   ทำให้เราเข้าใจผิวของเรามากขึ้น  พี่เค้าแนะนำว่า ถ้าผิวแห้ง แพ้ง่าย ไม่ควรใช้ ตัว ไวทเทนนิ่ง  เพราะผิวประเภทนี้จะไม่ถูก กับตระกูลไวทเทนนิ่ง  ล
ก็เลย แอะ พี่เค้าไม่ได้อยากขายของ อย่างเดียว ถ้าใครใช้ไม่ได้เค้าก็จะบอกตรงๆ ว่าไม่ต้องซื้อตัวนี้ใช้

แล้วก็สามารุใช้ ครีมตัวอื่นๆ ที่เรามีอยู่ได้ด้วย  ก็เลยลองใช้ดู
ประกฎว่า  ของพี่หมู สุดยอออดดดด ของจริง ค่ะ  อ่อนโยนแม้ผิวแพ้ง่าย

Born to be  สุดยอดมากค่ะพี่หมู  ผิวหน้าของดี ดี วันดีคืน หนูเป็นกำลังใจให้พี่นะคะ หนูนี่หละ จะทำให้สินค้า ดีดี ของพี่ รู้จักใช้ทำให้คนหันมาใช้กันมาก มาก ค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
26 
ขอบคุณมากค่ะคุณ natalee   ที่ทำให้กระจ่าง ช่วยในการตัดสินใจมากเลย ที่นี้ไม่ลังเลแล้ว สั่งของพี่หมูแน่นอน รอคำตอบอยู่นานมากเลยค่ะ ถ้ายังไงใช้แล้วจะมาบอกนะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ของเค้าดีจริง ๆ ค่ะ หน้าใสมาก

ความคิดเห็น

Pimpaka  โพสต์เมื่อ 2011-6-21 12:03

ขอบคุณมากค่ะน้องอร สั่งซื้อคราวหน้า Detox ลด 20% นะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
26 
กำลังจะสั่งมาใช้ดูค่ะ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
เพิ่งเข้ามาอ่านค่ะ ขอบคุณน้อง นาตาลี นะคะ  พี่หมู อ่านแล้วมีกำลังใจ  ทำงาน และ รับโทรศัพย์ ด้วยตัวเอง อย่างนี้ต่อไปเรื่อย  ( ถ้ามีเวลาว่างนะคะ   รับทุกสาย ด้วยตัวเองแน่นอนค่ะ)

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ตอนนี้เป็นสมาชิกใหม่แร้วนะคร่ะ

อยากใช้คร่ะ เพราะตอนนี้พักหน้ายุ แพ้ครีมยุตัวนึง หน้า ผดผื่นขึ้น รูขุมขนกว้างแถมหน้าไปเนียนอีกต่างหาก อีกสักพักจะโทไปสั่งของนะคร่ะ อยากได้หน้าเดิมกลับมา อิอิ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ขอให้สวยเหมือนเดิมไวไว นะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
วันนี้เพิ่งสั่งซื้อครีมอ่ะคับ ตกใจมากเลย พี่หมูรับสายเองเลย  พี่ให้คำแนะนำดีมาก  พอดีมีเพื่อนแนะนำมาว่าครีมดีมาก  ก็เลยอยากลองใช้ดูคับ  ใช้แล้วเปนไงจะมาแสดงความคิดเห็นอีกครั้งคับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ลองใช้รีทัช ครั้งแรก  ตื่นเช้ามารู้สึกว่าหน้าขาวและเรียบขึ้นนะคับ  ไงจะใช้ต่อไปละจะมารายงานผลต่อนะคับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พอดีผมเป็นสิวน่ะครับ แล้วก็ใช้ cleansing mousse ล้างหน้า อยากบอกว่าหอมมาก (น่ากิน) ล้างออกก็ง่าย หน้านุ่มดี แล้วก็ทา retouch teatment ก่อนนอนครับ พอตื่นมาตอนเช้า รู้สึกว่าหน้าขาวดี เนียนในบริเวรที่ไม่มีสิวน่ะครับ แต่รอยสิวก็จะเด่นขึ้น(เพราะหน้าขาว) แล้วต่อทราบว่า ถ้าผมอยากจะใช้ face detox จะดีและเหมาะกับคนที่เป็นสิวอย่างผมไหมครับ ไงพี่หมูช่วยแนะนำด้วยน่ะครับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้แล้วจะเข้ามารายงานผล เพิ่งสั่งไปค่ะ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ตอบกลับ Krutop ตั้งกระทู้

Face Detox  ดีแน่นอน ค่ะ เพราะการล้างหน้า เป็นหัวใจสำคัญในการทำหน้าใส สุขภาพดี  ไม่ทำให้เกิดสิวเม็ดต่อไป เป็นการรักษาที่ต้นเหตุที่แท้จริงค่ะ
คนไทยส่วนใหญ่ไม่ให้ความสำคัญในการล้าง   ส่วนใหญ่จะชอบทาครีม เพื่อรักษาที่ปลายเหตุมากกว่า  แต่่ถ้าเป็นพวกดารานักแสดง จะเข้าใจและให้ความสำคัญในขั้นตอนการล้างมาเป็นอันดับ  1 ค่ะ  พอเรา ล้างเอาสารเคมีตกค้างออกหมดแล้ว  นอกจากไม่มีสิวเกิดขึ้นแล้ว   ที่นี้เวลาเราใส่อะไรเข้าไปรักษา ก็จะมีประสิทธิภาพมาก เป็นทวีคูณ  ค่ะ   
ราคาอาจจะสูงสักหน่อย  แต่ถ้าได้เห็นประสิทธิภาพ ของ ชุดดีท๊อกซ์  แล้ว  รับรองค่ะ ว่า  จะขาดไม่ได้เลยค่ะ   เชื่อเถอะค่ะ ว่ายิ่งล้างหน้ายิ่งใส  เรียบ และ เนียนค่ะ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ขอบคุณ คุณครูรูปหล่อ  Tachman
แล้วก็ คุณแม่ลูกสวย  Banana  นะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ตอบกลับ Pimpaka ตั้งกระทู้

ขอบคุณสำหรับการแนะนำน่ะครับ พี่หมู ว่าแต่มีตัวทดลองของตัวอื่นบ้างไหมครับ เคยเห็นพี่หมู นำไปแจกที่ไหนสักที่อ่ะครับ(ในทีวี) อยากได้ลองมาใช้ดูบ้าง เผื่อว่าจะช่วยในการตัดสินใจเพิ่มมากขึ้นอ่ะครับ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-15 03:05.