สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

3585

เข้าชม

2

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
27 
โพสต์แล้ว
43 
go

[ทั่ว ๆ ไป] พี่หมูน้องเจี๊ยบ(chadamat)เองนะคะ เริ่มใช้แล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะคะลูกค้าสั่งเพียบเลยคงกลัวหมดโปรชั่นกันแน่ๆเลยคะรีบสั่งกันใหญ่เลย
รวมถึงลูกค้าใหม่เพียบเลย พอดีเข้ามาอัปเดททุกวันคะเหมือนบ้านหลังที่2คะ

เจี๊ยบเริ่มติดใจอยากได้ทั้งเซ็ทคะเพราะที่ให้มาเทส2ตัวretouchกะ19..
ใช้ดีมากจนหลงรักborn to beมากเลยคะ
แต่รอ....น้องมันนี่???ก่อนคะแต่จะพยายามให้ทันโปรคะ

ครั้งนี้แวะมาเป็นกำลังใจคะขอให้กิจการก้าวหน้าและมีลูกค้าเพิ่มเยอะๆนะคะ
ตอนนี้แนะนำเพื่อนไปหลายคนแล้วคะไว้คราวหน้าสั่งเป็นเซ็ทต้องขอตัวเทสให้เพื่อนอีกคนลองหน่อยนะคะเค้าจะได้ติดใจมาเป็นสมาชิกอีกคนคะ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ยินดี มากค่ะ น้องเจี๊ยบ ขอให้สวยวันสวยคืนนะคะ  แนะนำคนไปเยอะอย่างนี้ สนใจอยากเป็นตัวแทนพี่หมู โทรมาได้เลยนะคะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
27 
โพสต์แล้ว
43 
คะได้เปอร์เซ็นเยอะก็น่าสนนะคะเสริมรายได้คะตอบกับที่เมล
นี้เลยคะไม่รู้ว่าใช้ทุนเยอะป่าวคะjim_ji@windowslive.comคะ
ขอรายละเอียดนะคะเอาแบบทุนไม่สูงมากคะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-12-15 23:58.