สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

5077

เข้าชม

2

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
go

[Face Detox] ยิงเลเซอร์กระลึกมาใช้ Face Detox ได้มั๊ยค่ะ

สนใจตัว Face Detox มาก ๆ เลยคะเพราะไปดูในยูทูปเก่า ๆ และอ่านรีวิวในนี้แต่ไม่มั่นใจว่าสภาพหน้าตอนนี้จะใช้ตัวนี้ได้หรือเปล่า

เพราะว่าตอนนี้หน้าไปยิงเลเซอร์กระลึกมาแล้วอยู่ในช่วงสะเก็ดหลุดแล้วเป็นผิวหนังใหม่ไม่มีแผลนะค่ะแต่คิดว่าหน้าคงบางมากค่ะเพราะหมอห้ามโดนแสงแดด

เลยแต่อยากแต่งหน้าทาครีมรองพื้น แต่คุณหมอบอกว่าแต่งหน้าทาครีมรองพื้นได้แต่ต้องล้างหน้าให้สะอาดที่สุด แต่ตอนนี้กลัวว่าจะแพ้ถ้าสั่งซื้อมาใช้หรือจะมี

ผลอะไรกับหน้าหรือเปล่ากลัวว่ามันจะกัดหน้าทำให้หน้าดำอ่ะค่ะ.....รบกวนหน่อยนะค่ะ สนใจตัวนี้จริง ๆ อยากทดลองใช้

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
เลเซอร์ชนิดนี้ ทำให้หน้าบางมาก ต้องระวังให้ดีนะคะ เพราะผิวที่แข็งแรงถูกกำจัดออกไปแล้ว เหรือแต่ผิวชั้นใน ที่อ่อนแอมากมาก
ให้ใช้ เฉพาะ สีฟ้า ค่ะ ในการล้างหน้า  ตัวนี้ เป็นค่า ph ฺBalance ค่ะ  
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-7-17 12:41.