สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

8398

เข้าชม

17

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
18 
โพสต์แล้ว
go

ถูกใจborn to be อย่างแรง เห็นผลจริงconfirm

สั่งวันศุกร์ได้สินค้าวันจันทร์ใช้เลยตอนกลางคืนไม่น่าเชื่อหน้าเราตอนเช้าหลังจากใช้ครบทั้งชุดหน้าใสขึ้นมากแต่งหน้าติดทนนาน น้องๆที่ทำงานมานั่งดูหน้าแล้วจิ้มหน้าเราบอกว่าหน้านิ่มมาก สงสัยต้องสั่งอีกเซ็ตมาเก็บไว้ก่อนปรับราคาซะแล้วไม่ได้ค่าโฆษณานะ ของเขาดีจริง. ถ้าสั่งยังราคาเดิมหรือเปล่าคะลืมถาม

10 
เครดิต
10 
โพสต์แล้ว
เห็นผลเร็วดีจังค่ะ ตื่นเต้นอยากใช้บ้างแล้ว^^

10 
เครดิต
10 
โพสต์แล้ว
แล้วหลังจากวันที่ 20 ตุลาคม ราคาจะปรับจากเดิมมากไม๊คะ คือมันยังไม่สิ้นเดือนน่ะคะ อยากจะซื้อเป็นเซ็ตนะคะ ตอนนี้ใช้แค่ Face Detox อยู่เท่านั้นค่ะ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
กำหนดเลื่อนโปรโมชั่น จนถึง 5  พฤศจิกายน หรือจนกว่า สินค้าใสแพ๊คเก็ตชั่วคราวนี้จะหมด ค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
52 
เข้ามายืนยันด้วย อีกคนค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
แล้วตอนนี้กุมภาแล้วไม่ทราบว่าจะมีปรับราคาขึ้นอีกมั้ยคะ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ไม่ปรับแล้วค่ะ  ปรับบ่อยไม่ได้ค่ะ เด๊ยวลูกค้า  งง  ค่ะ  ต่อไปคงมีแต่ปรับลงแล้วหละคะ  แต่ยังไม่บอกนะคะ ว่าเมื่อไหร่ค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
ดีใจจัง ที่คุณหมูจะรับราคาลงขอให้ปรับลงเร็วๆ นะคะ จะได้มีน้องๆ ช่วยกันเป็นสมาชิกอีกเยอะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
11 
ช่ายๆค่ะ ใช้ไปได้อาทิดกว่าแล้ว

รู้สึกว่าหน้านุ่มขึ้นนะ

แต่กำลังคิดกะแฟนอยู่ว่า

เนี่ยนาสั่งมาเซท5000กะโลชั่น1800

ถ้าเราใช้ดีจะเก็บตังไงมาซื้อหว่า

ใหนจะค่านมลูกชายอีก*-*

รีบลดราคาเร็วน๊าพี่หมูน๊า

จะได้ใช้ไปตลอดเลยย

แนะนำเพื่อนมาเหมือนกัน

อีกไม่นานคงสั่งอีกจ้า

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
สมาชิก สั้่งซื้อซ้ำ  ชุดที่สอง   Face Detox  ลด เหลือ คู่ละ 1920  บาทนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้ไปได้แล้ว3วันค่ะ   (ใช้เป็นเซตเลย ^^)  รู้สึกว่าหน้าดีขึ้นมากเลย ความมันลดน้อยลง ไม่ต้องเติมแป้งบ่อยๆ  รูขุมขนก็เล็กลงอะค่ะ  โดยรวมแล้วถูกใจมากเลยค่ะ  แต่ชุดface detox   ขวดมันเล็กจังเลยส่วนใหญ่เค้าใช้กันกี่วันหรอคะ   แล้วถ้าสั่งชุดต่อๆไป มีส่วนลด ด้วยใช่ปะคะ   ^_^

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
มีแบบที่กระชับรูขุมขนและลดสิวเสี้ยนไม๊ค่ะ (มีปัญหาเรื่องนี้มากเลยค่ะ)ช่วยบอกหน่อยน่ะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
137 
พร ใช้แล้ว ขอยืนยันอีกคนนะคะ ว่าเจ๋งจริง..!

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
144 
รอปรับลงอยู่เหมือนกัน จะเก็บตังค์รอนะค่ะ ครีมพี่หมูใช้ดีมาก ใช้ครบทุกตัวแล้วค่ะ หน้าใสขึ้นเยอะเลยค่ะ ขอบคุณที่หาผลิตภัณฑ์ดีๆมาให้ใช้นะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
18 
สั่งของวันศุกร์ เช้าวันอาทิตย์ก็ได้แล้วค่ะไวมาก ใช้ รีทัส คืนนั้นเลยตื่นมารู้สึกหน้าขาวมากค่ะนุ่มด้วย

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
18 
สั่งของวันศุกร์ เช้าวันอาทิตย์ก็ได้แล้วค่ะไวมาก ใช้ รีทัส คืนนั้นเลยตื่นมารู้สึกหน้าขาวมากค่ะนุ่มด้วย

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งได้รับเมื่อวันเสาร์เหมือนกันค่ะใช้คืนนั้นเลย....เซ็ท A อ่ะค่ะ...ตื่นมารู้สึกหน้านุ่มจิงๆค่ะแล้วก้อจากที่เคยตื่นมาแล้วหน้ามันมากไม่ค่อยมันเลยนะคะ...คอนเฟิร์มคร๊าาาา

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
29 
พี่หมูค่ะถ้าหน้าเป็นสิวอักเสบแล้วใช้ตัวเซรั่มได้ไหมค่ะพอดีได้แถมมานิสสหนึ่งอะค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-17 18:13.