สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

43840

เข้าชม

64

ตอบกลับ
กลับไปที่
เจ้าของ: Chadamat

[Face Detox] ส่งรูปก่อนใช้เพื่อพิสูจน์ผล..มาอัปเดทแล้ว1อาทิตย์แล้ว

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ขอโทษนะค่ะเจี๊ยบรบกวนถามหน่อยค่ะพอดีปลาใช้ครีมมาได้ 2 อาทิตย์แล้ว แต่ยังไม่เห็นการเปลี่ยนแปลงเลย ก้อเลยสงสัยว่าทำไมคนอื่นใช้แค่วันเด่วก้อเห็นผลแต่ตัวเองใช้มาตั้ง 2 อาทิตย์แล้วแต่ยังไม่เห็นการเปลี่ยแปลงเลยทั้งๆที่ก้อไม่ได้ประหยัดการใช้ครีมเลยนะค๊ะทากระหน่ำเลยค่ะ เพราะเห็นคุณเจี๊ยบหน้าใสขึ้นก้อเลยอยากถามวิธีใช้ครีมหน่อยค่ะ เผื่อว่าปลาจะใช้ผิดวิธีหรือเป็นเพราะเจี๊ยบเป็นคนขาวด้วยค่ะเลยเห็นผลเร็ว พอดีปลาเป็นคนผิวสองสีแต่หน้าไม่ได้มีปัญหาอะไรนะ ถามยาวไปหน่อยนะค่ะรบกวนถ้าได้อ่านรบกวนช่วยไขข้อสงสัยให้ด้วยค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ

10 
เครดิต
14 
โพสต์แล้ว
41 
สวยเลือกได้  เพราะ born to be  อิอิ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ได้ครีมมาตั้งแต่วันที่ 13/10/53 แล้วค่ะใช้ไม่ถูกวิธีหรือเปล่าไม่รู้แผลเป็นจากสิวก้เหมือนเดิมนะ** หน้าขาวขึ้นนิดหน่อยค่ะ ** แต่รูขุมขนเล็กลงอยู่ค่ะ **หรือว่าสภาพหน้าเราแย่ก็ไม่รู้*เพราะอยากหน้าขาวและเกลี้ยงกว่านี้ค่ะ**เพราะปกติเป็นคนผิวขาว* เพราะคอมันขาวกว่าหน้าเลยแหละ/** อิอิอิ**อยากสวยอะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ดีใจด้วยคะ สั่งมาเรีใช้ตามระเบียบคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมูค่ะอยากขอคำแนะนำค่ะ ถ้าอยากให้หน้าเนียนและสว่างสดใส ต้องใช้เซ็ตไหนหรือตัวไหนบ้างค่ะ แนะนำด้วยค่ะ  ขอบคุณมากมาย

10 
เครดิต
27 
โพสต์แล้ว
43 
ขอโทษที่ตอบช้านะคะคุณปลา
เจี๊ยบว่าคงเป็นเพราะแผลจากสิวของเจี๊ยบเพิ่งเป็นแบบใหม่มากคะก่อนใช้ครีมแค่วันเดียวแผลเลยจางลงเร็วคะ
ส่วนหน้าเจี๊ยบขาวอยู่แล้วคะ...อีกอยากครีม born to be ช่วยเรื่องการบำรุงมากกว่าคะและครีมเหมาะกับผิวแพ้ง่ายเลยไม่มีปัญหาการแพิจากครีม
ที่เราใช้แล้วแพ้เหมือนที่เคยใช้เมื่อก่อนคะทำให้ไม่มีสิวเพิ่มขึ้นและผิวแข็งแรงขึ้นคะ
ส่วนเรื่องขาวเจี๊ยบว่าค่อยเป็นค่อยไปดีกว่าคะเมื่อผิวเราไม่มีปัญหาไม่มีสิวรอยดำก็ไม่เกิดเดี๋ยวก็จะขาวขึ้นคะ
ค่อยๆบำรุงผิวให้แข็งแรงก่อนความขาวแล้วแต่เซล์ลผิวคนมากกว่าคะเจี๊ยบเน้นเรียบเนียนใสไร้รอยมากกว่าคะ
ไม่รู้ว่าคำตอบเจี๊ยบช่วยคุณปลาได้ไหมแต่อยากให้คุณปลาใจเย็นๆๆนะคะ
ส่วนเรื่องการใช้ครีมเจี๊ยบใช้เหมือนที่เคยบอกไปแล้วอะคะถามได้ตลอดนะคะยินดีตอบให้นะคะ

10 
เครดิต
27 
โพสต์แล้ว
43 
ใจเย็นๆๆนะคะผิวเราถูกทำร้ายมาเยอะคะเพราะงั้นตอนนี้อยู่ในช่วงฟื้นฟูจากครีม born to be
เพราะงั้นให้ครีมฟื้นฟูผิวให้แข็งแรงก่อนแล้วเจี๊ยบรับรองว่าผิวของเพื่อนๆๆต้องดีขึ้นเป็นลำดับตามผิวของแต่ละคนคะ
ขอให้มั่นใจว่าเรามีตัวช่วยที่ดีอยู่ในมืออย่าง born to be บำรุงให้อยู่แล้วคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ต้องใช้แล้วจริงๆๆสักที ซื้อยี่ห้ออื่นมาใช้ มันเหมือนเดิมอ่ะค่ะ ไม่ใสขึ้นเลยยย เซงเลยย ต้องซื้อของคุณหมูมาใช้จิงๆๆสักที

10 
เครดิต
11 
โพสต์แล้ว
27 
มันเป็นเรื่องมหัศจรรย์จริง ๆ นะคะ แค่ใช้ครั้งแรกก็สัมผัสได้กับการเปลี่ยนแปลงบนใบหน้าเราเลยค่ะ ไม่ได้อวยนะคะเรื่องจริงเลยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
10 
สุดยอดไปเลยค่ะพี่หมู  รอคอยครีมกันแดดอย่างใจจดใจจ่อค่ะ

ความคิดเห็น

Pimpaka  โพสต์เมื่อ 2010-12-17 18:19

ครีมกันแดดมาแล้วนะคะ คุณภาพสำหรับแต่งหน้านักแสดงเลยค่ะ 40 g 650 บาท ค่ะ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ตอบกลับ Chadamat ตั้งกระทู้

อันนนี้ เป็นรุ่นแพ๊คเก็ทชั่วคราว ค่ะ ตอนนี้จำหน่ายหมดไปแล้ว  เปลียนเป็นแพ๊คเก็ทใหม่แล้วค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
52 
มาช่วยยืนยันอีกคน ว่าครีมของพี่หมู เจ๋ง จริงๆค่ะ ลีกับเพื่อนหน้าใส ขี้นเรื่อย ขอบคุณพี่หมู love u love u ka

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ของเค้าดีจิงๆ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
คุณเจี๊ยบใช้ครีมมานานเท่าไหร่แล้วค่ะ
แล้วใช้ตัวอื่นเพิ่มอีกรึป่าว

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ดีจัยด้วยจิงๆนะค้าคุณ chadamat /viewyzaตอนนี้กำลังตัดสินจัยอยู่เหมือนกันค้า เป็นสิวมา 4ปีแล้วรักษายังงัยก็ไม่หายยังทิ้งรอยดำไว้ให้อีกเคลียดมากค้า แฟนก็แอบบ่นทุกวันว่าทำมัยสิวเยอะจังถ้าด้ายใช้เมื่อไรจะมาอัพเดทนะค่ะ บ๊ายๆค้า

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
โอ้โหน้องคนที่ส่งรูปก่อนและหลังใช้ไป 5 วัน แจ๋งมากเลย Born to Be ครีมมหัศจรรย์จริงๆ อยากเห็นคนที่เป็นฝ้าและกระส่งรูปมาบ้างนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
โหดีจริงๆค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
13 
สำหรับ uid 1-700 ได้ส่วนลดชุด face detox แล้ว ผู้ที่เกิดเดือนนี้ได้ของขวัญรึเปล่าค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากหน้าใสเหมือนกันค่ะ ดีจังมีส่วนลดด้วย

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ว้า...งั้นก้ออดได้ส่วนลดสิค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ของเค้าดีจริงๆเลยค่ะ ^^

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
น่าลองจังเลยค่ะ อิอิ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ที่สุราษฎร์ตัวแทนขายตั้งเป็นบูทรึป่าวค่ะ เห็นบอกว่าที่  โลตัสชั้น 1

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
สอบถาม ตัว รีทัช เนี่ยเราทาหลังอาบน้ำ ตอนก่อนนอนได้หรือเปล่าค่ะ หรือต้องทาตอนก่อนเข้านอนค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
น้องใหม่ค่ะ รองใช้ รีทัช แค่คืนเดียวนะ รู้สึกหน้าตึง ๆ นู้ม...นุ่ม  และขอรอสัก  1 อาทิตย์ จะลุกหน้าต่อ
กับ Born to be แน่  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
น้องใหม่ค่ะ รองใช้ รีทัช แค่คืนเดียวนะ รู้สึกหน้าตึง ๆ นู้ม...นุ่ม  และขอรอสัก  1 อาทิตย์ จะลุกหน้าต่อ
กับ Born to be >>>>> Face detox แน่

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
โอ้ โห  แล้วเราจะได้กะเขาไหมเนี่ย UID 4562  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เป็นสมาชิกใหม่ สมัครไปแล้ว ค่ะ ถ้าจะสั่งซื้อสินค้า คือ face detox ได้ในราคาชุดละเท่าไรคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากทราบต้องสั่งซื้อครั้งแรกก่อนใช่มั้ยคะ ถึงจะไ้เป็นสมาชิก และได้ส่วนลด 20%

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากทราบเหมือนกันค่ะ ว่าลดตั้งแต่สั่งซื้อครั้งแรกเลยมั้ยค้ะ ขอบคุณค่า

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-9-23 19:35.