สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

4189

เข้าชม

1

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
go

[ทั่ว ๆ ไป] ตื่นเต้นสุดๆ

สวัสดีค่ะพี่หมู

เมื่อวานได้สั่ง Retouch ผ่านระบบ พอตอนเย็นพี่หมูโทรกลับมา ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะที่ได้ยินเสียงพี่หมู อะไรที่ต้องการจะถามก็ลืมหมดเลย ประทับใจมากค่ะ ที่พี่หมูเอาใจใส่ลูกค้าดีมากๆ อธิบายด้วยความเต็มใจ เดี๋ยววันนี้จะโอนเงินให้ค่ะ ถ้าได้ใช้สินค้าแล้วจะมาวิวให้นะคะ และเดี๋ยวจะเก็บเงินซื้อตัว Detox ด้วยอยากได้มากเหมือนกันค่ะ ขอบคุณพี่หมูมากนะคะ

ระดับการใช้งาน
200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ด้วยความยินดีค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-7-17 12:43.