สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

11462

เข้าชม

9

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
go

[RETOUCH] ภายในเวลาประมาณ 1 อาทิตย์ค้ะ เห็นผลลชัดมาก!

เเค่ใช้ Retouch ตัวเดียวเท่านั้นเองน้ะค้ะเห็นผลชัดมากๆ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
92 
เสร็จ BTB อีก1...เกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆนะคับ!! เอ๊ะๆเห็นเอารีทัช แต้มสิวด้วย เจ๋งไปเลยคร๊าบเดียวหน้าก็ดีขึ้นเร็วๆนี้นะคร๊าบ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
55 น้องมาตินก้อ
-ขอบคุณน้อง muxmix คนสวยมากนะคะ ที่มาบอกต่อ ขอให้ผลบุญหนุนนำ ให้สวยวันสวยคืน สวยขึ้นสวยขึ้น เรื่อยๆ นะคะ โทรสั่งดีท๊อกซ์ไปใช้ด้วยมะคะ ได้ราคาสมาชิก คู่ละ 1920  ค่ะ มีของขวัญเล็กน้อยด้วย ใช้ชื่อที่ใช้ในการสั่งว่าอะไรค่ะแจ้งพนักงานได้เลยค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ขอบคุณพี่หมูคนสวย ขอให้สินค้าขายดีมากๆเฮง ๆ จร้าา

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
วันนี้ได้ของมาแล้วเดี่ยวกลับไปคืนนี้เริ่มใช้แล้วค่ะ พรุ่งนี้จะได้สวยเด้ง ฮิๆๆๆๆ หนูซื้อ Retouch 2 กระปุก และก็โลชั่น 1แกนลอน สั่งทางโทรศัพท์กับพี่เจี๊ยบค่ะไม่ทราบว่าคราวหน้าสั่งซื้ออีกพี่หมูจะมีของขวัญเล็กๆน้อยๆ อะไรให้ทดลองบ้างมั้ยค่ะ พี่หมูสุดสวย  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
วันนี้ได้ของมาแล้วเดี่ยวกลับไปคืนนี้เริ่มใช้แล้วค่ะ พรุ่งนี้จะได้สวยเด้ง ฮิๆๆๆๆ หนูซื้อ Retouch 2 กระปุก และก็โลชั่น 1แกนลอน สั่งทางโทรศัพท์กับพี่เจี๊ยบค่ะไม่ทราบว่าคราวหน้าสั่งซื้ออีกพี่หมูจะมีของขวัญเล็กๆน้อยๆ อะไรให้ทดลองบ้างมั้ยค่ะ พี่หมูสุดสวย  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
27 
ขออนญาตินำรูปไปลงเฟบุ๊คได้ไหมค่ะ เพื่อการัตีคุณภาพค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
137 
หน้าดีขึ้นจริงๆด้วย ดีใจด้วยน้า

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
144 
ดูหน้าใสขึ้นนะค่ะ ดีใจด้วยคน มีเพื่อนหน้าใสเพิ่มแล้ว

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
12 
แวะเข้ามาดูรีวิวค่า หนูกำลังรอของอยู่เลยค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-15 03:04.