สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

44330

เข้าชม

37

ตอบกลับ
กลับไปที่

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
go

[RETOUCH] ลองใช้แล้วค่ะ ครีมรีทัช เลิศมากนะ...อยากให้ลอง!!

เข้ามานั่งยัน นอนยันอีกคนนึงค่ะ ปกติแพ้เครื่องสำอางค์ง่ายมาก แต่ผลิตภัณฑ์บอร์นทูบีไม่มีการแพ้เลย เพอร์เฟค

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ขอบคุณคุณป๊กค่ะ ใช้ดีแล้วบอกต่อ ขอให้บุญหนุนนำ สวยขึ้นๆทกๆวันนะคะ
พี่หมูกำลังมีครีมตัวใหม่มานะคะใช้ สลับกับรีทัชทรัทเม้น เป็นตัวช่วยคงสภาพความขาวใส ค่ะ ใช้ได้ทุกวันเช้าเย็นเลยค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
27 
โพสต์แล้ว
17 
ใช้แล้วเหมือนกันค่ะ เลิศเลอเพอร์เฟคมาก ๆ....ขอ เข้ามานั่งยัน นอนยันเพิ่มอีกคนนะคะ

10 
เครดิต
21 
โพสต์แล้ว
กำลังจะใช้แล้วจะมาบอกผลลัพธ์ด้วยเหมือนกัน

10 
เครดิต
11 
โพสต์แล้ว
27 
เพิ่งใช้ได้แค่ 2 ครั้ง หน้าเรียบเห็นได้ชัดเลยค่ะ เฟิร์มค่า

10 
เครดิต
12 
โพสต์แล้ว
[img]ต้องบอกว่า ใบหน้ามีการเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้น แล้วก็ทำให้มีอีกหลายคนสนใจ เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ บอนทูบีจะต้องเป็นที่รู้จักกว้างขึ้นแน่นอน  เอาเป็นว่ามาช่วยคุณหมูการันตีอีกคน ว่าของเขาเจ๋งจริง เด้งใสไม่มีหยุดมองสะดุดเยี่ยงซุปตาร์จริง ๆ
ปอท[b][img]

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
เป็นครีม ที่พี่หมู ปลื้มที่สุดแล้วค่ะ  วันไหน อยากออกจากบ้านหน้าใสๆ ก็ใช่ รีทัช ตัวนี้เลยคะ สุดยออดดด จิงๆค่ะ
Born to be....เครื่องสำอางค์ ที่เกิดมา เพื่อทำให้หน้าใส เรียบเนียน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้มาแล้ว 5 วันค่ะ หน้าขาวขึ้น แล้วก็นุ่มด้วยค่ะ
แต่พวกรอยสิวแดงๆ ก็ยังมีอยู่ ไม่รู้ว่าต้องใช้เวลานานแค่ไหน
รอยถึงจะจางคะ

ความคิดเห็น

Pimpaka  โพสต์เมื่อ 2010-10-18 11:34

ให้เวลาหน่อยนะคะ เร็วเกินไปไม่ดีค่ะ รอยสิวแดงๆ อาจจะยังเป็นสิว ที่รอการอักเสบอยู่นะคะ แต่รอยจากแผลสิว

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
ให้เวลาหน่อยนะคะ เร็วเกินไปไม่ดีค่ะ  รอยสิวแดงๆ อาจจะยังเป็นสิว ที่รอการอักเสบอยู่นะคะ  แต่รอยจากแผลสิว ดำ แดง ที่เกิดขึ้นไปแล้ว รับรองว่าจางลงแน่นอนค่ะ  รวมทั้ง รอยดำ จากฝ้าด้วยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะ ชื่อดาวนะคะ เป็นสมาชิกลำดับที่ 527 ค่ะ ขอเข้ามาคุยในกระทู้นี้ด้วยคนนะคะ  ไม่ทราบว่ามีใครที่มีปัญหาฝ้า กระลึก ใช้แล้วได้ผลหรือเปล่าคะ  พอดีอ่านจากหลายๆโพสต์ ส่วนใหญ่มีปัญหาเรื่องสิว รอยดำจากสิว หน้าหมองคล้ำ ใช้born to be แล้วได้ผล  แต่ไม่ทราบว่าคนที่มีปัญหาเรื่องฝ้า กระ ใช้ได้ผลมากแค่ไหน แล้วใช้ระยะเวลานานแค่ไหนค่ะ  พอดี ไม่สามารถสั่งด้วยตัวเองค่ะ เพราะอยู่ต่างประเทศ แล้วคนที่โทรสั่งให้ก็เจอปัญหาน้ำท่วมเสียอีก ป่านนี้ยังไม่สามารถไปโอนเงินให้เลย ก็เลยต้องรอต่อไปค่ะ เครื่องสำอางค์ที่ใช้ปัจจุบันก็ยังเหลืออยู่ สามารถใช้ได้เป็นเดือนๆ เลย เพราะกลับไปเมืองไทยซื้อตุนมาอเมริกาเยอะเลยค่ะ ไม่ทราบว่าคุณหมู ล็อคไว้ให้ได้สัก 2 เซทหรือเปล่าคะ  เห็นมีคนหลงรัก born to be กันเยอะ ก็เลยอยากจะตกหลุมรักกะเค้าบ้างค่ะ ไม่ใช้เรื่องง่ายที่จะหาเครื่องสำอางค์ที่ถูกใจ เปลี่ยนมาเรื่อยจนอายุ 30 ปลายๆแล้วค่ะ  ทั้งของแบรนด์เนมต่างประเทศ ของไทยเราด้วย  ยังแอบเสียดายว่า ไม่ได้เป็นสมาชิกใน 500 คนที่จะได้ราคาพิเศษค่ะ

ความคิดเห็น

Pimpaka  โพสต์เมื่อ 2010-10-25 09:49

ขอโทษนะคะ เข้ามาตอบช้าไปหน่อย ไม่ว่ากันนะคะ

Pimpaka  โพสต์เมื่อ 2010-10-25 09:45

หวัดดีค่ะ คุณดวงดาว :)

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
รอย กระ ฝ้า  ช่วยได้แน่นอน ค่ะ หน้าสว่างใส ฝ้าจางลงค่ะ
สำหรับ ลูกค้าต่างประเทศ ลองคลิกเข้าไปดูตรง วิธีการชำระเงิน ข้างบนนะคะ  มีวิธี จ่ายเงิน และ ส่งให้อย่างง่ายดาย ถึงอย่างรวดเร็วไม่เกิน 5 วันค่ะ   ค่าจัดส่ง USA อยู่ที่ 1300 บาท  คิดราคาจริง ตามน้ำหนักสินค้าค่ะ  
ส่งไห้ลูกค้าประจำไปที่นั่น มาหลายครั้ง หลายรายแล้วค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
หวัดดีค่ะคุณหมู  ขอบคุณที่เข้ามาตอบให้นะคะ ดีใจจัง เดี๋ยวจะเข้าไปอ่านข้อมูลค่ะ  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เข้าไปดูข้อมูลแล้วค่ะ  โชคดีมีเอเจนท์ของยูเนียนใกล้บ้านที่นี่ด้วย ยังไงดาวจะติดต่อหาคุณหมูอีกครั้งนะคะอาจจะเป็นทางโทรศัพท์หรืออีเมล์ค่ะ เนื่องจากว่าดาวต้องเดินทางไปต่างรัฐประมาณ 1 สัปดาห์ค่ะ ถ้าส่งของมาตอนนี้ไม่มีคนอยู่บ้านเซ็นต์รับของค่ะ  ขอบคุณนะคะ

ความคิดเห็น

Pimpaka  โพสต์เมื่อ 2010-10-26 23:19

รับทรบค่ะคุณดาว ตอนนี้ที่บ้านคุณดาวจัดการให้หมดแล้ว พรุ้งนี้ จะจัดส่งให้เลยนะคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้รีทัชตัวเดียวเหรอคับ

ความคิดเห็น

Pimpaka  โพสต์เมื่อ 2010-11-21 14:22

แล้วแต่งบประมาณค่ะ Born to be แต่ละตัว มีคุณสมบัติ ต่างกัน แต่ เห็นผลลัพย์ ชัดเจนทุกชิ้นค่ะ

200 
เครดิต
225 
โพสต์แล้ว
939 
แล้วแต่งบประมาณค่ะ Born to be แต่ละตัว มีคุณสมบัติ ต่างกัน แต่ เห็นผลลัพย์ ชัดเจนทุกชิ้นค่ะ
.

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากลองมั่ง รอเงินเดือนออกก่อน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากจะลองใช้เร็วๆอ่ะโทรสั่งแล้วเมื่อวานนี้แต่ยังไม่ได้รับของถ้าได้แล้วจะโทรบอกนะคร๊า

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากลองใช้จัง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
ส้มสั่งซื้อตัวรีทัชทรีทเม้นต์มาใช้นะค่ะ  เสียดายอย่างหนึ่งไม่ได้สั่งผ่านหน้าเว็บแต่สั่งทางรายการโป๊ะแตกที่พี่หมูเอาสินค้าเข้าไปออกรายการนะค่ะ  พึ่งเข้ามาดูเว็บบอร์ดด้วยความที่อยากได้ใช้ผลิตภัณฑ์เร็วๆ  ตอนนี้หน้ามีปัญหามากเลยค่ะ  เรื่องรอยแผลเป็นจากสิว  เพราะแพ้เครื่องสำอางค์  ถ้าหน้าดีขึ้นรับรองเป็นสาวก  born to be ตลอดกาลแน่นอนค่ะ  (แม้งบน้อย  แต่ความสวยยอมค่ะ)  อิอิ  อยากหน้าใส ขาว  กระจ่าง  ขอบคุณทุกคนนะค่ะที่ให้ข้อมูลดีๆ  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
57 
ผลิตภัณฑ์โอเคเลยค่ะ ใช้ไม่ถึงอาทิต รู้สึกดีม๊ากมาก คอนเฟริม

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมูค่ะ  ตัว รีทัช   ใช้ทุกวันได้ไหมค่ะ  แบบว่า อยากหน้าใส ไว ๆ ค่ะ   คืนไหนไม่ได้ทา รีทัช  เหมือนขาดอะไรไปสักอย่าง ค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
นกก็เป็นสมาชิกใหม่อยากลองใช้แล้วพึ่งจะสั่งค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ได้ครีมมาวันแรก ใช้แล้วแจ่มมากเลยคะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
น่าสนใจทุกตัวเลยค่ะ กำลังปรึกษากับแม่อยู่ ว่าจะเริ่มใช้ตัวไหนดี

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ เพิ่งสั่งซื้อตัว Body lotion Aura มีกลิ่นหอมมากๆค่ะ เพิ่งเริ่มใช้ได้ 2 วันถ้าได้ผลยังไงจะมาเล่าให้ฟังใหม่นะค๊ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เพิ่งสั่งไปเมื่อเช้า  กำลังรออย่างใจจรดใจจ่อคร่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
เราจะสั่งบ้างนะ แต่อยากรู้ก่อนว่ามันใช้คู่กับผลิตภัณฑ์ตัวอื่นที่เราใช้อยู่ได้ไช่มะคะ เราใช้ของ bsc อยู่อ่ะ
ทั้งโฟมล้างหน้าและตัวกระชับผิวเลย แล้วแบบนี้ถ้าซื้อรีทัชมาเราจะใช้ก่อนหรือหลังตัวกระชับผิวอ่ะ รบกวนผู้มีจิตศรัทธาให้คำอธิบายหน่อยจิ อยากหน้าใสเหมือนกานอ่ะ ขอบคุณค่ะ^_^

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
148 
ตอบกลับ tattoo ตั้งกระทู้ ใช้ควบคู่กันไปได้ค่ะ เพราะว่ารีทัชใช้ประมาณสัปดาห์ละ 3 ครั้งเองค่ะ  วันไหนที่ไม่ได้ใช้รีทัชคุณพี่ก้อใช้ครีมตัวเดิมของคุณพี่ได้ค่ะ (แต่ถ้าจะให้ดีเปลี่ยนมาใช้ บอรน ทู บี ของพี่หมู นี่จะเริ๊ดที่สุ๊ดดดดเลยค่ะ) การันตรีได้เลย

joly ตัวแทนผู้ใช้จากเชียงใหม่

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
277 
หลาอยู่ไหนเนี้ย
(ตัวแทนฝ่ายขายaor_aorเชียงใหม่)

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
17 
ดีใจกับคนที่ใช้แล้วหน้าสวยนะค่ะ แต่ดิฉันใช้แล้วเกิดเป็นผดทั่วหน้าเลยค่ะ เวลาลูบหน้าจะรู้สึกค่ะ ใต้คางก็มีเม็ดเล็ก  ๆแบบเห็นได้ชัดค่ะ ตอนแรกก็หยุดใช้ Face Detox สีส้ม ก็ไม่ช่วยอะไรตอนนี้เลยตัดสินใจหยุดใช้หมดเลยค่ะ เสียดายเงินเหมือนกันค่ะใช้ไปประมาณ 2 อาทิตย์ ก็กะว่าจะหน้าสวยเหมือนคนอื่น แต่ก็ไม่ได้โทษครีมของพี่หมูหรอกนะค่ะ อาจจะเป็นเพราะหน้าของดิฉันเองค่ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-9-24 14:55.