สมัครสมาชิก |เข้าระบบ

Born To Be by หมู พิมพ์ผกาเว็บบอร์ดborn to be... › กระทู้ของฉัน

72172

เข้าชม

76

ตอบกลับ
กลับไปที่
เจ้าของ: ณัฐมน

[Face Detox] มารีวิวให้พี่หมูนะคะ เพื่อประกอบการตัดสินใจ มิได้ค่าตัวใดๆทำให้จากใจจริงๆจ้า^^

ระดับการใช้งาน
10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะ พอดีเป็นคนมีผิวแพ้ง่ายและก็เป็นสิวอุดตันอักเสบตรงแก้มและคางค่ะไม่หายขาดสักที อยากให้แนะนำหน่อยค่ะ ครีมทาตอนเช้าและกลางวันทาแค่กันแดดอย่างเดียวและทาแป้งฝุ่นทับได้ไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
หนูสั่ง ชุด บี ไปแล้วนะค่ะ รอสินค้ามาค่ะ ลัน ลา ร้องเพลงรอ 555+

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
11 
อีก 1 เสียง ของพี่หมูดีจิงๆ  อิอิ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
Born To Be สามารถใช้ได้กับทุกสภาพผิวไหมค่ะ อยากลองใช้บ้างแต่เห็นมีแต่คนที่มีปัญหาหน้ามัน สิว ที่ใช้กัน แล้วผิวแห้ง หรือผิวผสมใช้ได้เหรอค่ะ ในเมื่อผิวคนละประเภทกัน ตอนนี้อายุ 34 มีริ้วรอย และกระ ฝ้า หน้าหมองคล้ำไม่สดใสเลย ควรใช้อะไรบ้างค่ะ แล้วผลิตภัณฑ์ใช้ได้นานเท่าไรค่ะใน1ครั้งของที่สั่งซื้อ แล้วใช้ร่วมกันได้ทั้งหญิง ชาย และแต่ละสภาพผิวที่แตกต่างกันก้อใช้ด้วยกันไ้ด้ไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
รบกวนอีกครั้งแล้วผลิตภัณฑ์ ทั้งหมดนี้ เมื่อใช้จนพอใจแล้วหยุดใช้ชั่วคราวจะยังขาวใสไหมค่ะ หรือกลับไปเหมือนดังเดิม แล้วต้องแช่ตู้เย็นไหมค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อ่านมาหลายวันแล้วค่ะ  อยากสวยเหมือนกัน แต่กลัวแพ้อะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีค่ะพี่หมู คือนู๋อยากลองใช้บ้างจัง ไม่รู้ว่าตอนนี้เซทละเท่าไหร่ค่ะ แล้วจะหมดเมื่อไหร่ค่ะ
นู๋ไม่ใช่คนผิวขาว แล้วถ้านู๋ใช้มันจะใช้เวลานานหรือเปล่าค่ะที่จะทำให้หน้านู๋ขาวมาได้ หรือว่ามันจะไม่
ขาวค่ะ หรือว่าจะได้แค่ใสเองค่ะ นู๋อยากรู้มากค่ะ  พี่หมูรบกวนช่วยตอบนู๋หน่อยได้หรือเปล่าค่ะ
(เมย์ 081-4733260)

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
จะทำไห้หน้าเราแพ้หรือปล่าวค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมูค่ะหนูสนใจมาก แต่หนูไม่รู้จะใช้ตัวไหนดีเห็นแล้วอยากใช้ซะทุกตัวเลย
หนูมีปัญหาเรื่องหน้าหมองคล่ำ มีกระ ผิวค่อนข้างแห้ง มีสิวเสียนกับสิวอุดตับเล็กน้อย มีรอยดำ หนูจะใช้ตัวไหนดีค่ะขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ
แล้ว 1 ชุดใช้ได้นานแค่ไหนค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีคะ มีเรื่องสอบถามเป็นสมาชิกแล้ว  ก่อนหน้านี้ซื้อชุดสีฟ้า สีส้มไปแล้วหนึ่ง ชุดใช้ดีมาคะ ขอบอกไม่ผิดหวังจริงๆๆ  ต้องการครีมกลางคืนไม่ทราบลดกี่เปอร์เซนต์ค่ะ แล้วเหลือเท่าไหร่คะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ขอยืนยันผลลัพธ์อีกคนค่ะว่าของเค้าดีจริงๆค่ะ  ตอนนี้กระและฝ้าที่โหนกแก้มก็เริ่มจางลงอย่างเห็นได้ชัดค่ะไว้รอให้หมด 1 เซ็ทแล้วจะมารีวิวความคืบหน้าให้ดูกันนะค่ะ  

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
หน้ามีรอยหลุมสิว และสิวอุดตัน สิวอักเสบ สิวเสื้ยนค่ะ และรูขุมขนกว้าง ใบหน้าไม่สกระจ่าง หมองคล้ำ จะต้องใช้ Face Detox + Retouch treatment หรือ จะยกทั้งเซ็ท อยากทราบราคาเท่าไหร่ค่ะ

200 
เครดิต
โพสต์แล้ว
133 
ตอบกลับ birthday ตั้งกระทู้

ผิวหน้ามันหรือแห้งคับ

เข้ามาคุยกับผมก็ได้ตามลิ้งนี้น่ะคับ   คลิกที่นี้คับ

ใส่ชื่อ คลิก start chat คับ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ตอนนี้อายุ 22 กว่าๆ จะใช้ตัว retouch กลางคืนจะใช้ได้ป่าวค่ะ  จะเกินอายุของหนูไปป่าว แนะนำด้วยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
มีปัญหาเรื่องกระเล็กๆๆ รูขุมขนกว้าง ใช้ตัวไหนดีค่ะ แนะนำด้วยค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ตอนนี้ตั้งท้อง 8 เดือนค่ะใช้ได้ไหมคะ สนใจมากค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
14 
พี่หมูค่ะชุดAใช้ได้ประมาณกี่วันค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
พี่หมูคะ วันนี้เพิ่งสั่งซื้อ face detox ไปวันแรก ครั้งต่อไปจะลดลงอีกใช่มะคะ แล้วเห็นบอกว่าราคาจะปรับขึ้นอีกจริงรึป่าวคะ อยากเป็น สมาชิก ในจำนวน UID ของพี่หมูจังค่ะ ตอนนี้คงเต็มแล้ว T^T
nongjoypanda

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ท้อง 8 เดือนแล้วสามารถใช้ได้มั๊ยคะ^-^
แต่สั่งไปแล้วค่ะ แจ้งโอนตังไปทางเมลแล้วนะคะ ^^

200 
เครดิต
โพสต์แล้ว
133 
ตอบกลับ chilchiljang ตั้งกระทู้

*หลังโอนโทร* 02-5780081 (จันทร์-เสาร์ เวลา 9.00-19.00 น.)
      หรือ 089-6626588 (นอกเวลาทำการ)* เพื่อยืนยันการโอน*
     ( จะจัดส่งให้ถึงบ้านทันที หลังได้รับการโทร ยืนยันการโอน

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
สวัสดีครับยังไม่เคยใช้นะครับกำลังดูๆอยู่เห็นรีวิวดีมากเลยน่าสนใจมากครับผม

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
อยากสั่งซื้อบ้างค่ะพี่หมูแต่หน้าน้องค่อนข้างแพ้ง่ายแต่ตัวWhitening ไม่เหมาะใช่ไหมค่ะ แล้วอย่างนี้ครีมที่ใช้กลางวันควรเป็นตัวไหนค่ะ รบกวนตอบด้วยน่ะค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ขอถามนิดนึงนะค่ะ คือเราไม่ได้มีเงินเดือนเยอะมากพอที่จะซื้อใช้ แต่อยากจะลองใช้เพราะพี่หมูบอกว่าดี
แล้วเหมาะกับคนที่เป็นสิวด้วย  ถ้าใช้ไปนานๆๆแล้วหน้าดีขึ้นแล้วแต่ไม่มีเงินซื้ออีก  หน้าจะยังดีเหมือนเดิมมั้ยค่ะ  กลัวว่าพอหยุดใช้แล้วหน้าจะกลับมาเหมือนเดิม  รบกวนช่วยตอบด้วยนะค่ะอยากใช้จิงๆๆ แต่งบน้อย ขอบคุณค่ะ ^^

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
69 
รองและรับว่าของพี่หมูดีจริงๆ และจะสั่งอีกเร็วๆนี้ค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
ใช้มา 2 อาทิตย์แล้วคะ รอยสิวที่ค้าง ที่ปกติต้องใช้เวลา 3 เดือน ถึงจางลง แต่พอใช้ของพี่หมู ครบเซ็ทเลยนะคะ เริ่มตั้งแต่ ดีท็อก และ รีทัช และ 19 ไวเทนนิ่ง ยกชุดใหญ่เลย ตอนนี้รอยสิว ที่ค้างแค่ 1 อาทิตย์ จางลงแทบไม่เห็นรอยเลยคะ ประทับใจมาก กำลังจะซื้อ เซ็ทต่อไปตุนเอาไว้เสียหน่อยต้องขอบคุณจริง ๆ ค่ะ

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
69 
ของเค้าดีจริง

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
11 
ไม่บอกไม่รู้นะคะว่าพึ่งฟื้นไข้มา หน้าใสอมชมพู เลยนะคะ born to be

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
11 
ดีจริงๆๆนะขอบอก

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
148 
ของพี่หมูดีจริงๆค่ะ การันตรีได้เลย ใช้แล้วติดใจแน่นอน แล้วคุณจะไม่เปลี่ยนใจไปจากborntobe
joly ตัวแทนผู้ใช้จากเชียงใหม่

10 
เครดิต
โพสต์แล้ว
10 ปากว่า ไม่เท่าตาเห็น
สรุป ตัดสินใจล่ะ ใครอย่าเข้ามาห้ามน๊ะ

Born To Be ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ |ติดต่อกลับ

GMT+7, 2018-11-15 03:04.